Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu Nchemba katafute hotuba za mkutano wa CHADEMA READING Usikie ushauri wa Dr ALEX

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chilisosi, Aug 27, 2012.

  1. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kesho nitawawekea video ya mkutano wa chadema reading ambapo mtaweza kusikia jinsi jamaa yetu Mwigulu Nchemba atajuta kwa nini alivalisha mbwa bendera ya chadema.#
    Swali kwa mwigulu,
    JEE UNAJUA UMUHIMU WA MBWA KWA BINADAMU????
    Video to follow
     
Loading...