Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu Nchemba karopoka tena

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkurabitambo, Aug 22, 2012.

  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    #18 Mwigulu Nchemba 2012-08-22 16:05
    "Huo ni uonevu kwa chama chetu,lakini kwa kuwa mahakama na vyombo vyote vya dola viko chini ya serikali inayoongozwa na sisi yaani CCM kitaeleweka tu,na pili hata wakisema twende kwenye uchaguzi leo tuko tayari hatuogopi kitu sisi,kwani kelele za chura hazimnyimi tembo kunywa maji"

    alikua akitoa maoni yake juu ya uamuzi wa mahakama kumfumua kafumu wa igunga
     
  2. MUSONI

    MUSONI JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Huyo kachoka kifikra angalia hoja zote, na fuatilia kilichotokea rufaa ya nini, na sio vema kwa kiongozi kusema sema ovyo....rage na magufuli ndio wa kukemea....!!
     
  3. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hivi huyo jamaa ni mzima kichwani mwake au?
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Nna hakika upstairs kwa huyu bwana hakuko salama!
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Marehemu wa fikra huyu. Wathubutu!!! Mbona wanataka kukata rufaa ili tu kuchelewesha aibu ya kushindwa tena uchanguzi utakapo rudiwa?
     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Huyu anafuata nyayo za Pinda, hata katika kuchemsha hayuko original.
     
  7. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ebu niambine kati ya mwigulu, lusinde na nape yupi bora? Make sjajua ccm walitoa wap huu uchafu
     
  8. peri

    peri JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ifikie mahali watu wengine tuwapuuze, tutapoteza muda kujadili vitu visivyo na maana.
     
  9. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa wote hamnazo kweli, yaani wapo wapo, bora wasira anapangaga hoja uchwara lakini anaeleweka kuliko hawa hayawani wanotoa upepo wa masaburi
     
  10. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Dah! Huyu akili zake hutumia muda wa kutöngoza wake za watu.
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Alikuwa akihojiwa na chombo gani ndiyo akayasema hayo?????
     
  12. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    Sio lazima kuchangia hoja kwa kila jambo!kukaa kimya ni busara sana kwa waropokaji kama Nape na Mwigulu
     
  13. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    mwenzio nape kasema leo clouds fm kuwa hoja za mahakama ni daifu.
     
  14. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    huko anatumia peaa sio akili.
     
  15. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huyu Nchemba na Nape ni mbegu chafu toka Singida ambayo inapaswa kupigwa vita vya kisomi
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,683
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280
    huyu naye ni mgonjwa tu kumbe maan ahaiwezekani ukatoa comment ya kitoto hivyo et serikali ni ya ccm
     
  17. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    kwa huyu jamaa hakuna hata haja ya sosi
     
  18. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kunya anye kuku ,akinya bata kaharisha,lol.alishndwa lema arusha ilikuwa halali,kashndwa kafumu eti wameonewa ,to hell akafe mbele
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    lazma awehuke mana mtu mwenyewe analala na njemba 4..... Alisema mwenyewe
     
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    hahahahahahaaaaa....!!!.mia
     
Loading...