Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu Nchemba chupu chupu kupigwa MERU

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DALLAI LAMA, Feb 5, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Dakika chache baada ya kugawa ela pale kilala kwa wazee hata ambao si wapiga kura,kundi la vijana toka sing'isi lilipata taarifa za 'uvamizi huo wa wakati huu'na kujipanga kumpiga mawe ila waliposhuka wakakuta jamaa kaondoka katibu huyo wa fedha wa ccm.wanadai ccm imeshindwa kuwagawia viwanja hususan kile walichomuuzia Aloyce kimaro halafu leo eti wanajipitisha kutaka kura.MWIGULU wanataka uthubutu tena kisa eti 'UCHAGUZI'uone.
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kuna uchaguzi gani?mbona upo nusunusu?kajipange upya
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Rais wake anatangaza ukata serikalini yeye anatangaza ukwasi na anagawa hela!!!!!!!!
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu iandike vizuri! Walindeni wake zenu jamaa ni fataki balaa.
     
  5. mamaWILLE

    mamaWILLE Senior Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hapo umenena jamaa ni balaa kwa wake za watu ama wanawake wasio kuwa na misimamo. Igunga kawalamba ile sana tu
     
  6. m

    mopaomokonzi JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu fuatilia zizuri kilala jamaa alipokewa kwa shangwe sana na mpaka anaondoka ilikuwa kama mhubiri, dk chache zipi mbona nimefuatilia leo tumepiga cm alizoacha yuko Urambo tabora kule
     
  7. m

    mopaomokonzi JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua ingekuwa kila kiumbe kitakavyo ndicho kinatokea kwa kilio cha kuku mwewe wote wangekufa, huyu jamaa hapigwi kwa kuandikwa JF kwani anapotokea watu wanamshangilia sana
     
  8. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,703
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Nayeye mwigulu ajipange atembee na shanti kabisaaaa maana kakazini adhabu ya kutoka na mke na watu ni kukodiwa wazibua chooo wamzibue....
     
  9. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,402
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Kamfungulia Dada Mmoja Printing Unit Pale kariakoo!! Na huyu dada ni Hawara Yake!! Duh Jamaa kiboko!!! Printing yote ya magamba anafanya Yeye!! ""Kama sio fisadi Huwezi Kukaa mAGAMBA""
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mbona mnatuchanganya sasa si mlisema huyu jamaa anapendwa sana na watu kupita maelezo sasa ni tena
     
  11. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 924
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Mwigulu Mchemba siku zake zina hesabika,serikali yake haina hata hela ya kujiendesha yeye za kugawa anapata wapi?
     
  12. m

    matawi JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamani pamoja na kuwachukia hawa magamba ni vizuri kufahamu mafisadi huwa hayaishiwi pesa maana yana kazi ya kuwaibia watanzania wakati wote
     
  13. K

    KDliverpool New Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa anashilikiana na mtoto wa mejengo pacha aka red car
     
  14. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180

    Uchaguzi wa Mbunge unaotegemewa kufanyika baada ya Mbunge Sumari kufariki!!
     
  15. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,989
    Likes Received: 3,528
    Trophy Points: 280
    twakaa mkao wa kupata maniuz.
     
  16. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,560
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Nilidhani kanusurika baada ya kufumaniwa na nke wa ntu maana naye kwa kufungulia zipu hajambo.
     
Loading...