Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MWIGULU NCHEMBA (Campaign Manager) uko wapi?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Tusker Bariiiidi, Apr 2, 2012.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ndugu yangu Mwigulu Nchemba ulitamka tena kwa dharau hapa kwamba JUA LITATOKEA MAGHARIBI KUELEKEA MASHARIKI endapo CDM itashinda Arumeru uko wapi?
     
  2. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yuko hoi, anafikiria jinsi ya kuandika report ya uchaguzi mdogo Arumeru, atasema nini kwa mabosi wake!! alidhani kila mahali ni IGUNGA!!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    Ingawa nimefurahia CCM kushindwa
    but ukweli Mwigullu Nchemba ni kifaa
    hata hizo kura alizopata Siyoi ni Mwigulu kwa kiasi kikubwa kasaidia
    vinginevyo angeshindwa kwa aibu....kubwa

    Mwigulu ana kipaji kikubwa mno cha siasa
    ana uwezo wa kuongea na kushawishi watu......
    ni aset kwa CCM.....
    wangekuwa na mgombea mzuri who knows....
     
  4. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,575
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Mgombea mzuri hawezi toka CCM kamwe!
     
  5. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well said!
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Usininyang'anye maneno mdomoni dada
     
  7. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dont waste your time kufikiria mwendawazimu.
     
Loading...