Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu Nchemba Balaaaaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Salimia, Sep 28, 2011.

  1. S

    Salimia JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu jamaa ni hatari sana sana na ameivuruga CDM vibaya sana. Kbla hajaja hapa Igunga vijana wengi sana kama si wote walikuwa CDM,, sasa huyu alipokuja amewabadilisha mbaya na mpaka jana usiku ilidhihirika pale vijana walipokesha huko Isakamaliwa wakiimba nyimbo za CCM. Ikiwa CDM itashindwa, basi mtu aliyewaangamiza atakuwa Nchemba maana jamaa ana mvuto kwa vijana na anajua kuutumia mdomo wake. Ngoja tuangalie leo kitatokea nini, ila hali ndivyo ilivyo hapa kwenye dakika hizi za lala salama.
     
  2. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CDM bye byeeeeee.
    OTIS.
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    Unashangilia ama unadhihaki?
     
  4. M

    Msharika JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nawewe kakutembelea??????? Mdomo wake anautumiaga kijinsia zaidi. hahahahaahaa
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Otis=salimia=Achebe=N..... = [​IMG]
     
  6. M

    Musharaf Senior Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kumbe yawezekana kuwa kweli hali ni ngumu kuliko wengi tunavyojipa moyo humu. mmmh!! nitaludi baadae
     
  7. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    wanamshangilia kwa kuwachapia wake zao
     
  8. M

    Musharaf Senior Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    =Kachanchabuseta
     
  9. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,595
    Likes Received: 9,153
    Trophy Points: 280
    Dada ushachukua nafasi ya yule kada aliyepata kipigo cha mumewe?
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,703
    Likes Received: 4,425
    Trophy Points: 280
    .....utawajua tu!
     
  11. d

    dotto JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mwisho wa kampeni ni saa 12 jioni na hiyo usiku ilikuwaje? Mgombea wa ccm afutwe!
     
  12. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mabadiliko ya kweli yataletwa na vijana wachache na sio legelege na goigoi,never
     
  13. M

    Musharaf Senior Member

    #13
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mleta hoja sizani kama kasema ilikuwa kampeni usiku ule, hacha kukulupuka
     
  14. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Au Ndio mwigulu anajipigia debe mwenyewe
     
  15. A

    Akiri JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    vijana wa nape bwana yaaani mnatumia sana masaburi kufikiri
     
  16. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hata wakati wa ubunge Temeke watu wote walijua SISCO MTIRO TAMSHINDA MREMA LYATONGA LAKINI MWISHO WA SIKU WANANCHI NDIO WALIOKUWA WAAMUZI NA MATOKEO KILA ALIYAONA
     
  17. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 2,401
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    Hilo kweli mwigulu ni noma.sijui alikuwa wapi siku zote hizo.nilimuona jana mlimani tv akimwaga hoja nzitonzito na kuwafunika mtatiro wa cuf na zitto wa chadema.
     
  18. M

    Mohamed Ngwasu JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2011
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makada wa ccm kwa uwongo mnajua kupindisha maneno kwa maana hiyo wananchi wa igunga wanashangilia huu umaskini ambao uko hapa igunga na umesababishwa na ccm akiwepo kafumu kwenye sekta ya madini? salmia waeleze watu ukweli unaoendelea hapa igunga sio ushabiki tu.
     
  19. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Vipi, Mchemba kabaka tena mke wa mtu huko Igunga au kumetokea nini hivo kumfanya awe balaaa?????????
     
  20. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aisifue mvua imemnyea!!!!
     
Loading...