Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu Nchemba atuzwa mapesa bungeni kwa kuitukana CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jun 20, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mbunge wa Iramba Mwigulu Nchemba (CCM), juzi alituzwa Sh210,000 na wabunge na mawaziri wa CCM baada ya kumwaga matusi na kuiponda bajeti ya upinzani na kuiita ni ya kipuuzi na haitekelezeki, wapinzani wamejaa uigizaji na kumrushia kombora Mwenyekiti wa Taifa wa Chadema, Freeman Mbowe kuwa anawahadaa Watanzania kwa kukataa gari kuukuu, na baada ya ya kupewa jipya alikubali kimya kimya.

    Nchemba akizungumza na waandishi nje ya bunge, alisema jumla ya fedha alizopewa na wabunge na mawaziri kadhaa zilifikia Sh210,000.Aliwashukuru wabunge wote wa CCM kwa kuona mchango mzuri aliotoa bungeni kwa maendeleo ya Taifa

    Source:Mwananchi
     
  2. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia alisema ana Degree ya uchumi first class, hivyo anaujua sana uchumi. Pengine ndiyo maana hata kule Igunga alijitahidi asifumaniwe
     
  3. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huo ndiyo uchizi wenyewe
     
  4. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    First class honours degree, inamruhusu ku pursue academic career, siasa ya nini bana?
     
  5. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwigulu hana jipyaaa!
     
  6. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ukitupa jiwe gizani na kisha ukasikia kelele basi ujue limempata mtu.

    Kufa kufaana ya mwiguru yanachoma kotekote.... ameamsha hasira ya wapinzani.
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Kutoka Tanzania Daima


    TIMU ya kampeni ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) imeingia katika msukosuko mkubwa wa chini kwa chini baada ya kiongozi mmoja mwandamizi anayeongoza kampeni hizo (jina tunalihifadhi) kudaiwa kufumaniwa na mke wa mtu, Tanzania Daima limebaini.


    Habari za uhakika ambazo gazeti hili limezipata kutoka vyanzo vya kuaminika katika Ofisi Ndogo za CCM Makao Makuu jijini Dar es Salaam na kutoka Igunga zinaeleza kuwa tukio hilo limesababisha kujeruhiwa vibaya kwa mwanamke huyo.


    Ofisa mmoja wa juu wa CCM aliyezungumza na Tanzania Daima kwa sharti la jina lake kutoandikwa gazetini alisema sakata hilo lilianza baada ya mume wa mwanamke anayedaiwa kuwa na uhusiano wa kimapenzi na kigogo huyo anayeongoza kampeni za chama hicho kuvamia chumba ambacho watuhumiwa hao walikuwamo na kuanza kumwadhibu mkewe kwa kipigo.


    Kwa mujibu wa ofisa huyo, wakati vuta nikuvute kati ya mke na mume ikiendelea chumbani, kigogo huyo wa CCM alifanikiwa kutoroka na kuwaacha wanandoa hao ambao wote wawili ni makada wa CCM wakiendelea kupambana.


    Habari zinaeleza kwamba mtafaruku huo ulimsababishia mwanamke huyo aliyekuwa miongoni mwa kundi la mabinti wapatao 10 wanaotumika kuhamasisha kwenye kampeni hizo majeraha makubwa yaliyomlazimisha apelekwe hospitalini kwa ajili ya matibabu.


    Chanzo kingine cha kuaminika cha habari kililieleza gazeti hili kwamba kabla ya kwenda hospitalini, mwanamke huyo alilazimika kupita katika kituo cha polisi cha Igunga ili akapatiwe fomu maalum ya idhini ya matibabu (PF3).


    Inaelezwa kwamba mara baada ya kufikishwa kituoni hapo na wasamaria wema, mwanamke huyo (jina tunalo) alitakiwa kwanza kulitaja jina la mtu aliyemsababishia majeraha hayo na akajikuta akipata wakati mgumu kumtaja mumewe.


    Habari zinaeleza kwamba taarifa za tukio hilo zilipofika katika ofisi za CCM wilaya ya Igunga, maofisa wa chama hicho waliingilia kati na kuamua kulizima jambo hilo chini kwa chini ili kuepukana na hatari ya kuvuruga kampeni nzima za ubunge cha chama hicho.


    "Ni kweli tumepokea habari za kusikitisha kuhusu kiongozi wetu mmoja wa juu katika kampeni kukumbwa na kashfa ya kufumaniwa na kusababisha mwanamke aliyadaiwa kuwa na uhusiano naye kupata kipigo kikali kutoka kwa mumewe ambaye pia ni kada maarufu wa chama chetu Igunga," alisema ofisa mmoja wa juu wa CCM aliyezungumza na gazeti hili.


    Hata hivyo, ofisa huyo alisema uchunguzi walioufanya awali kuhusu tukio hilo umebaini taarifa za kigogo huyo wa CCM kuwa na uhusiano usiofaa na mke wa mtu zilivujishwa na kundi la vijana wengine wa kiume walio katika timu hiyohiyo ya kampeni ya CCM ambao ndiyo waliopenyeza taarifa hizo kwa mume wa mwanamke anayetuhumiwa.


    Wakati chama hicho kikihaha kulifunika sakata hilo ili lisivuje, viongozi wake waandamizi walipata wakati mgumu kumnadi mgombea wao, Dk. Peter Kafumu, kwenye ngome ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), katika Kata ya Nyandekwa, katika jimbo la Igunga.
     
  8. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kama siasa ya tanazania ni ya aina hii basi mungu aniepushe na kikombe hiki.
     
  9. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wasanii wanapokuwa kwenye maigizo na wanapofaulu kuigiza huwa wanatuzana.....hawakuwa na jipya bali kututhibitishia usanii wao....
     
  10. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    first class honours in Bachelor of Aldultery and information Spinning!
     
  11. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Achekelee tu lakini yanamwisho hayo
     
  12. d

    dguyana JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwigulu ndio nani jamani?
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Sasa si umeona "wabunge wa CCM" ni mwendelezo wa akili ndogo kutawala akili kubwa, ujinga kutawala akili na busara!!!
     
  14. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hii kali ngoja nikatafutee na mimi degree ya tatu ya uchumi
     
  15. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Sijawahi kuona hiyo ya utuzwaji bungeni. huu ni ukilaza wa hali ya juu. Mtu anaongea kinyesi watu wanampa pesa eti wanamtuza. Sijui hiyo point ya kumtuza imeongeza nini katika taifa hili. Nyie wabunge mliotoa tuzo pelekeni mambo hayo kwa ISHA MASHAUZI - Wanamipasho wakubwa nyie!!!!
     
  16. H

    Hebron Caleb JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama yale maneno machafu yasiyofaa mbele ya watu na mbele ya wasomi ndiyo yaliyomfanya atuzwe basi kuna tatizo kwa viongozi wetu. Because wanapalilia uchafu, how can a man who insult others infront of children and others and he is awarded?? What is the meaning of Award, means to encourage him to speak such words?? Can Pastors in the House help him please!!! He needs counselling.
     
  17. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,825
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Inabidi watu wa dini wakutane na walifanyie Taifa letu maombi maalumu!!
     
  18. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ukweli ni kwamba wanachezea mali za taifa letu,tunaomba kuwambia siku zinahesaboka 2015 sio mbali wahamia ughaibuni na familia zao.ukeli hawa magamba wana kera sana watu walala njaa,watoto wa masikini hawaendi shule,madawa hospitalini hakuna, vyakula bei juu, mama zetu wajawazito wana kufa kwa kukosa madawa, kisha wao wana sifiana na kupeana pesa za sisi walalahoi, nasema walahi waombe NCHI TUSICHUKUE.
     
  19. m

    mangikule JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 2,316
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Kijogolo sina nyumba eeh!! kajenga barabarani!! Kajenga nyumba ya mawe eeh!! ghorofa ndani kwa ndani!! Hiyo ndiyo CCM mwana wanahonga mabinti na wanaume!! Laana kum!! Au huyo kijogoo ni balaa kote kote!!
     
  20. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Haitoi nafuu ya maisha kwa nani?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...