Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu Nchemba ana kesi ya kujibu kabisa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ntamaholo, Jul 24, 2012.

  1. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Hi wakuu.

    Kufuatia Mwigulu kusambaza ujumbe akisema ametumiwa na akina Mnyika, sasa anaweza akajibu tuhuma hizo, kwani kesi dhidi yake iko wazi. kuna uzi umeanzishwa, nimependa sana analysis yao, nimegundua katika maelezo yao, Mwigulu anaweza kushitakiwa japokuwa anaweza kusema alikuwa anawatania CHADEMA. Pitia hii link tafadhali

    Spoof SMS Service. Send anonymous SMS from any number or name - SMSGang.com


    note. Feel free yo use our anonymous SMS jokes database for spoofing, but don't send illegal text messages, we keep all informaton about you.
     
  2. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Aha! jamaniiiiii kweli dunia ni kijiji kimoja sasa. mwingulu hana muda mrefu atapote vibayaaaaa.....
     
  3. Kakulwa P

    Kakulwa P JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kabisa maana nimejitumia sms kwenye simu yangu Airtel ukaoneka umetoka kwenye namba yangu nyingine ya Tigo ukasomeka kana kwamba umetumwa toka namba hiyo.

    Hii pia ndiyo njia iliyokuwa inatumika 2010 wakati wa kampeini za uchaguzi zilikuwa zinatumwa sms ukiwauliza tcra hawakutoa majibu yoyote.

    Hapa MWIGULU na wenzake wameumbuka maana hata juzi wakati wanatoa tamko akiwa na NAPE walikuwa na wasiwasi sana huenda walishajua wamegundulika.
     
  4. w

    why JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi wanayo
     
  5. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    mimi nimejaribu, lakini kipengele cha pin ndo nimeshindwa kukipata, kwa kuwa sina master card. Umewezaje mkuu? Au umelipia kifurushi kimojawapo kwa hiyo master card?
     
  6. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    na je, ukienda kuchukua print out kwenye mtandao husika, imei namba ya simu itakayoonekana ni ipi? Ya simu uliyoihack au ya simu uliyotumia?
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Yaani huyu Mwigulu na AG waote vichwa vikubwa ubongo wa inzi.
     
  8. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa mtumieni Mwiguli SMS kama elfu kumi mpaka aache kuringa na leso yake shingoni.
     
  9. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimejaribu inaniambia wrong picode! Hiyo picode ni ngapi?
     
  10. paty

    paty JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hiii kitu nzuri , hii kitu nzuri aisee, it works huuu huuu , ngoja nim-suprise wife. spoofing safi kabisa , ila kwa nia njema
     
  11. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Huyu alifikiri tuna akili vilaza ka zake akataka kutuchezea ndo maana tukaamua kuanika mbinu zao chafu
     
  12. s

    sawabho JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hivi ile leso ina maana gani, maana ni yeye pekee anayevaa leso ya bendera ya Taifa !!!
     
  13. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna kitu anaficha kwa kujifanya mzalendo kwa sana.
    Huenda ni aelekezo ya Afisa nidhamu wake if you know what I mean.

     
  14. cedrickngowi

    cedrickngowi Senior Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aisee,saaaaaafii saaaaaaana.I tried and it works.
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    njama zao za kuwashtaki na kuwafunga jela akina mnyika zimegonga mwamba...wakajikusanye waje na mpango mwingine wa kuwamaliza cdm
     
  16. s

    sawabho JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Nakuunga mkono Mkuu, labda kweli ni maelekezo kutoka kwa "Kamati yake ya Ufundi". Uzalendo sio kwa kujitangaza, bali matendo.
     
  17. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vijana technolojia ni yenu,
    muitawale muitumie,
    kuleta mabadiriko.

    Hawa Nunda bado wameikumbatia jana,
    waonyesheni kwamba,
    umri wenu ni mdogo,
    lakini kazi yenu ina umri na chumvi nyingi.

    Muda wa kujificha nyuma ya mambo ya kutunga,
    umekwisha,
    Ni wakati wa kukabiliana na ukweli uso kwa uso,
    Ya mafichoni kuwekwa hadharani,
    Ya kizani kutiwa nuru.

    Wakati ni huu.
     
  18. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Aiseee! kweli Mabwepande wanges* kumbe ndio mambo yao ya kitoto hivi?
    Nimeitry imefanya kweli!
    Big-up[MENTION] ntamaholo
    [/MENTION]
     
  19. M

    Mohamed Ngwasu JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipsuprise kwa pincode zako nimeshindwa pata pincode. hawa vilaza leo wapande tena kujibu hili w w w kab s zao.
     
  20. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    bado sijafahamu imei namba itakayoonekana ni ya nani kati ya namba inayoonekana kutuma na simu iliyotumika kutuma ujumbe
     
Loading...