Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu Nchemba amelala wakati jambo nyeti linaendele (kamati ya kumchunguza Jairo on stage)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by leloson, Nov 19, 2011.

  1. l

    leloson Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm inamtegemea huyu kwenye mambo ya uchumi, akizinduka usingizini anaanza kuchangia
     
  2. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hahaaaa kumbe ni jembe la ccm? Labda anatafakari jambo, ha ha haaa ccm bana!!!
     
  3. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaacheni, hajalala usiku kucha a, si mnakumbuka mambo yake kule Igunga? Anatulamba asali za wanaume wengine.
     
  4. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Akiamka tumuulize jana night alikuwa kwa nani..
     
  5. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Duh kweli maana jamaa aliweza kula vya watu kule Igunga pamoja na kukurukakara za kisiasa zilizokuwepo sasa hapo Dom si ndio itakuwa balaa! Ila aangalie tu maana wake wengine wanamatego iko siku atanasa!
     
  6. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Usiku kakesha na kimwana,thus uchovu unamsumbua,mzee wa kuchukua wake za watu,sijui atakuwa amechukua mke wa nani!
     
  7. t

    tweve JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Uchovu wa uzinzi,si unajua alivyofundi kwenye hii fun ya mapenzi,nasikia alikuwa na mama salma ki..........te
     
  8. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Picha wakuu!
     
  9. Joel

    Joel JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 831
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    ucku huyu alikuwa na vmwana wa CBE club Maisha Dom
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    jamani tupeni picha
     
  11. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    picha ipo wapi sasaaaaaaaa...!!
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,238
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Kasomewa albadir na Ustaadh Rajab yule aliyemegea mkewe kule Igunga.
     
  13. m

    mopaomokonzi JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilimwona hajala ila alikuwa anachaart kwa I PAD, nikwamba hairuhusiwi kusoma mail
     
  14. m

    mopaomokonzi JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawezi kulala unajua David Jairo ni wa katani kwake kule Iramba Magharibi. Nadhani ndio maana hata hajachangia nadhani
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    maisha yangu yote niloishi usukamani, sijawahi kuona mtu anaitwa Ng'wigulu na akawa na akili nzuri.
     
  16. m

    mopaomokonzi JF-Expert Member

    #16
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si ni usukumani? Huyu ni wa Iramba na pia sio Ng'wigulu kwenye akili usipime hilo jamaa ni bright sana huyo amesomea ilboru shule ya vipaji maalum na ana first class chuo kikuu. BA na MA uchumi ndiO maana akasomeshwa na benki kuu. Jamaa najua mmelchukia saana ila lina akili sana
     
  17. m

    mopaomokonzi JF-Expert Member

    #17
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ni Mwigulu
     
  18. l

    lumumba the son Senior Member

    #18
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ndg Mopao ni kweli jamaa ni mkali kweli tukiwa kidato cha tano alikuwa anatengeneza marking scheem akiwa namwl wa hesabu, chuoni alipasua sana BA yake na kupata first class hivyo ngwanangwa humjui huyu jamaa. Bungeni nimefuatilia mjadala niliona kamera ikimwonesha ameshika tama na mkono moja akisoma sms nadhani jamaa anasikitika au anahuruma sana na huyu jamaa kama ni kweli wametokea kata moja
     
  19. l

    lumumba the son Senior Member

    #19
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mbona zile tuhuma za igunga mwanamke aliyekuwa anatajwa alijitokeza akakanusha siku wanafunga kampeni kwa hana uhusiano na hajawahi kuwa na hata mazungumzo tu na mwigulu bali kuna mpango tu ulifanywa ili kumpunguza kasi ya kampeni maana alikuwa anamikakati sana. Na jambo hili nasikia ccm wenzake walioona anag'aa sio busaar kulibeba kama vile tumeshuhudia
     
  20. l

    lumumba the son Senior Member

    #20
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ng'wanangwa umenishtua sana una hoja ya kitoto kweli kweli hivi jina linaweza kumwongezea mtu akili, umetoa argument inayokuoneha kuchoka kweli kiakili kuliko teja. Sikufahamu ila ninavyomfahamu Mwigulu sio wakulinganishwa nawe kwa IQ,kisiasa na kujieleza. Mwigulu ni miongoni mwa vijana ambao taifa linawategemea
     
Loading...