Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu nchemba ajimaliza kisiasa jimboni kwake.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nkyalomkonza, Jun 21, 2012.

  1. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nipo Jimboni kwa Mwigulu. Asilimia kubwa ya wananchi wamesikitishwa na kauli zake alizotoa bungeni wakati wa kuchangia Budget. Wamepoteza Imani na kuomba kama kuna uwezekano M4C ifike kule kwani jimbo hilo wanahesabu kuwa Wazi.

    "Sisi wananchi wa Irambaa tunaishi kwenye Umaskini wa kutupa halafu mbunge wetu anasifia na kutetea budgeti ambayo hata haitukumbuki sisi wananchi" Alisema mama Ulumbi mmoja huku akitokwa na machozi.
     
  2. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mmeliwa kweli, mmechagua psychiatric case. Duhh mana kazi kweli
     
  3. k

    kibaya-kenya JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 650
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Cna uhakika na uzalendo wa huyu jamaa mwigulu ila uhakika ni kwamba ndo sura halisi wa watawala we2 kutaka kujikomba kwa wakubwa wao, huyu jamaa nimemjifunza sana Arumeru mwezi wa tatu mwaka huu wakati uchaguzi mdogo,kwa wenye hekima zao huyu ni wa kudharau mana ni mpumbavu acye na akili hawezi kutofautisha maisha magumu na mazingira yanayoletwa na ccm kwa ugumu wa maisha, wakubwa najua hamini kinachotokea ila vijana tuna mjua ni pandikiza tena mwoga acye simamia mawazo yake, naomba tuc mjadili kamwe ila tumdharau na jimbo kwake tueleze kuwa ndo msaliti mkuu wa watz kwa ujumla.
     
  4. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wamejifunza sidhani kama watarudia tena.
     
  5. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Mwigulu hana uwezo wa kuona mbali amechoka kufikiri angetamani bunge limalizike arudi mitaani kuzuga watu na scurf ya bendera ya taifa. Ni mpiga debe aliyekata tamaa kwa kuipigia debe daladala chakavu ambayo kila abiria mwenye akili timamu anaikimbia kuhofia maisha yake yaani CCM
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mie nawalaumu wairamba wenyewe.......... kwani huyo tunayemuona ndiye mbeba bendera wao

    kwangu mimi wanyiramba wote wapo kama mwigulu tu
     
  7. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    garbage in ..... garbage out


    ha haaa haaaaaaa
     
  8. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Inategemea na utamaduni, niliwahi uliza daktari, mtu anaependa sana uzinzi kupita kiasi, akaniambia ni aina ya kichaa. Sidhani kama wazee na vijana wa Iramba watakubali tena yale ya Igunga.
     
  9. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kwa muda huu atatupuza kwa kuwa anafadika sana na mfumo uliopo.
     
  10. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nimeonyeshwa mganga wake. Kumbe ile Scurf akiitoa tu nyota inazima, Kumbe ule sio uzalendo bali ni masharti ya mganga.
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa ni dhaifu
     
  12. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Binadamu hufanya makosa ndugu yangu. Lakini nadhani wamejifunza vya kutosha. CDM hawakuwekeza vya kutosha huko sasa wangempa nani huo ubunge.??
     
  13. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Sasa hiyo scurf kuanzia kesho hatafanya kazi tena kwa jina la Yesu.
     
  14. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Pole ndugu yangu, na wewe wa huko nini?
     
  15. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mimi ni Asili yangu huko. Lakini sipo huko.
     
  16. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ahsante kwa taarifa Mkuu mimi nilisema kama alidhani Watanzania wa sasa ni wa jana asubiri aone!!!! Na kwa vile wamejitengenezea bomu wenyewe la secondary za kata, hatuna wasiwasi labda kuchelewa tuu!!!! Tunaomba tume ya uchaguzi ifanye update daftari la kura, 2015 ni mwisho wa mafisadi wa CCM!!!
     
  17. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kummaliza huyu jamaa CDM makamanda waanze mapema kwenye jimbo lake watu wapate information za kijana wao!!! Huyu ni kama kuangusha mlevi kwa jinsi anavyo jimaliza mwenyewe!!!! VIVA CDM VIVA UKOMBOZI WA NYONGE WA IRAMBA NA TANZANIA!!!

     
  18. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    mkuu kwanini mnamchukia wakati ni juzi tu amewapa madawati 50,hamoni kama anawapenda?
     
Loading...