Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu Nchemba afanya maandamano Singida

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MADORO, Sep 7, 2012.

  1. M

    MADORO Senior Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Katika hali isiyo ya kawaida, Mbunge wa Jimbo la Iramba Magharibi,m Mwigulu Nchemba, Madelu Lameki, amefanya maandamano katika Kijiji cha Ndago.

    Mwigulu alifika Jioni na Magari mawili, Moja ni fuso na jingine Shangingi, alipokelewa darajani nje kidogo ya Ndago, maandamano yalilindwa na kupitia mbele ya Kituo cha Polisi hadi9 Ofisi ya CCM katika eneo hilo.

    Haijulikani kwanini polisi walilinda maandamano hayo wakati wameshatangaza kuwa maandamano ni marufuku kwa sababu ya Sensa. Au Pengine maandamano na Mikutano ya Ndani ya Chama ambacho mwigulu Nchemba ndiyo mshika fedha wao, wapo juu ya Sheria.

    Naomba kuwasilisha......... Picha zipo tutaziweka
     
  2. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Weka picha Mkuu!
    Kwa kifupi CCM wamechanganyikiwa
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mkuu sensa si ilishaisha au mimi niko nyuma ya wakati?
     
  4. T 2015 CDM

    T 2015 CDM Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu huyo mwigulu si yuko zanzibar kwenye kampeni za BUBUBU? kama vipi weka picha tufatilie!
     
  5. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kichaa huwa kina anza hivi so mwacheni tu huyu muda hizi ndio dalili zake!
     
  6. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    waliongeza wiki moja. Utawaweza hawa magamba
     
  7. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    umesahau ya nyololo?
     
  8. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    In fact, the Mwigulu and BUBUBU scenarios are but a few of some of the most oustanding cases and instances of the moribund CCM government in action to dish out a cruel set of SELECTIVE ADMINISTRATION OF RULES, JUSTICE AND ORDERS in the country by first looking at people's faces, their political and religious affiliations as the most pivotal determinant facts to anchor their actions and assertions!!!!!!!!!!!

    ... so much of a pitty, so pathetic a take but most of all very much energising for a continued real fight for and expanded sustainable democratic space in our governance systems and structures.


     
  9. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM ni rungu mbele katiba na robo haki baadae mpaka mahakamani Ukistaajabu ya musa utaona ya firauni.....




    Weka ushahidi basi???
     
  10. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu translation pls! Wengine hatujui swaga za watu..



     
  11. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    fusso lilikuwa na kazi gani katika hayo maandamano? au lilisomba walevi kutoka vilabuni kuja kuandamana naye?
     
  12. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    It's has been satisfactorily proved that double standard is the norm in this land.
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Huo ndiyo mkutano wa ndani wa chama cha siasa!
     
  14. S2dak_Jr

    S2dak_Jr Senior Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na leo amemaliza kikao cha siku mbili cha CCM hapa Kiomboi, makao makuu ya wilaya ya Iramba.
     
  15. m

    mecy JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo anaelekea kuishiwa sera,jimbo laondoka hvhv,hatujapenda the way kuwatumia wachungaji na mashekhe katika kumsafisha maovu yake,tunamshukuru kuendelea kubomoa ccm yao,
     
Loading...