Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu na propanganda za ccm makanisani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ZAMAZAGIZA ZIMEISHA, Jul 17, 2012.

  1. Z

    ZAMAZAGIZA ZIMEISHA Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toka huyu jamaa awe mbunge ameingiza propaganda za magamba Katika makanisa
    KUNA KANISA MOJA LA K.K.K.T HAPA KYENGEGE ambako ndo kata atokayo bwana NCHEMBA limegeuka Kanisa la CCM vikao vyote vya siri vya CCM hufanyika katika KANISA HILI,NADHANI RUSHWA AMEACHA KUWAPA WAUZA KARANGA KAMA ANAVYOFANYA MARA ZOTE SASA AMEHAMIA MAKANISANI;NAPENDA KUUJULISHA UMMA KWAMBA SIKU AMBAYO CHADEMA WALIFANYA MKUTANO NDAGO..BAADHI YA WAJUMBE WA CCM KATA HII WALIKUTANA KATIKA KANISA HILI ASUBUHI MIDA YA SAA 3 WAKIJIPANGA KUELEKEA NDAGO KUHAKIKISHA WANAVURUGA MKUTANO;MWISHO NAPENDA KUSEMA HALI HII YA MAKANISA KUTUMIWA KAMA UCHOCHORO NA CCM HASA BWANA MWIGULU NCHEMBA INASIKITISHA SANA
    Mungu Ibariki Tanzania Mungu Ibariki IRAMBA MAGHARIBI
     
  2. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mada kama hii hakuna hata cha kujadili
     
  3. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huyo bwana mdogo siasa imemshinda kabisa, anadhani ata gain popularity kwa kufanya hivyo. wala hatofika mbali haoni wenzake akina Zitto, Makamba, Filikwizombe na wengineo wanavyoendesha siasa zao? hata akieneza hizo propaganda hatoweza kuiyumbisha CDM. Kama hizo propaganda zitaboresha maisha ya waTz hapo sawa ama kama zitakomesha ufisadi sawa na ama kama zitashusha mfumko wa bei sawa ama kama zitaboresha maisha ya vijijini sawa. Yeye aendelee kuropoka tu halafu atashuhudia jimbo likinyakuliwa hivihivi mchana kweupe na bila hata wizi wa kura kama walivyozoea wao.
     
  4. Z

    ZAMAZAGIZA ZIMEISHA Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ndoo ukweli....na ukweli unaumaaa....utamwona mwigulu ni mtu mzuri sema sisi tunaeishi nae tunamjui vizuri...huyu jamaa ni mtu mwenye roho mbaya sana
     
  5. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mwanzo ilikuwa vijana wa migodini wamepewa pombe za kienyeji mara walikodishiwa HIACE ikaja nyingine ni vijana wa STEND sasa tena mnaingiza mpaka KANISA TAKATIFU hapana hii haikubaliki DAMU YA YOHANA bado inawatafuna
     
  6. Z

    ZAMAZAGIZA ZIMEISHA Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kalale na ccm yako hupendi ukweli na huu ndo ukweli
     
  7. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    nadhani laana walioipata kila mtu anajua
     
  8. magosha

    magosha JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 638
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bwana nchemba hafai hafai hafai kabisa na akiendekezwa atawamaliza wengi.
     
  9. Z

    ZAMAZAGIZA ZIMEISHA Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo huelewi mkutano ulifanyika wapi na walioenda kuvuruga mkutano walitoka wapi
    mkutano ulifanyika tarafa ya ndago kata ya ndago kijiji cha nguvumali kiwanja cha stend ambacho kipo karibu na kituo cha polisi,hao vijana waliokusanywa toka mgambo ulemo na mgodin walikodiwa hiece ambayo ni ya kiomboi makao makuu ya wilaya ya iramba
     
  10. m

    mecy JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli huyu bwana anapitia kanisani sasa,pia makanisa ndo sasahv yanatumika kwa vikao vya ccm kwa sasa,hata kule kinampanda nasikia kulikuwa na vikao vya chama siku chadema wameenda kuhutubia pale,walikuwa kanisa la asemblise of god la kinampanda.haya sasa makanisa ndo hayo ccm inatumia.haya yetu macho,
     
  11. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu anachukia nyumba za ibada kuzifanya kuwa vikao vya mambo ya dunia.kanisa hilo lisitarajie baraka za wokovu otherwise watubu
     
  12. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Makanisa mengi siku hizi imekuwa ni moja ya miradi ya kuganga njaa za viongozi wake. Hukumu ya Mungu haiko mbali nao.
    Usiwashangae kabisa.
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Sisi tunajadili Kama wewe hutaki timua sio lazima uchangie
     
  14. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    tupe sosi
     
  15. Z

    ZAMAZAGIZA ZIMEISHA Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sosi ya nini wakati kila mwananchi anayeishi kitongoji cha magali lilopo kanisa hilo hapo kyengege anajua
     
  16. M

    Mercyless JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Akivuta picha kuwa mpinzani wake mkubwa ktk uchaguzi wa 2015 ni Dr. Kitila Mkumbo nadhani tumbo la kuharisha linambana ghafla. Mwacheni kwani anayo kila sababu ya kutapa tapa.
     
  17. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    .
    Mchungaji wa hilo kanisa kasoma theologia? Na kwa upande wa elimu dunia waweza kutupa CV yake? Maana kama ni kihiyo(kilaza) hakuna haja ya kumjadili kwa kuwa hawezi kupambanua, labda tujaribu kuwasiliana na asikofu wake tumsikie kama na yeye anakaribisha yale ya Rwanda/Burundi kanisani kwake. Wakuu wa kidini epukeni ushabiki wa siasa maana kwa sasa dalili zinaonyesha sisiem wamekata tamaa na kitu pekee wanachotafuta kwa bidii ni kuondoa amani ya nchi. Sasa ninyi kama mtakuwa involved sijui ni nani atakaechukua nafasi ya upatanishi.
    .
     
  18. m

    mswald Member

    #18
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tatizo ni kanisa linalokubali kutumika na wala sio anaelitumia.Na allegations kama hii ni kwavile imetolewa na mkuima kama wewe ambae kila mtu anajua hujui unachofanya ila ni shutuma nzito sana kwa kanisa.Ila hakuna chakukufanya inabidi tukubaliane na upuuuzi wako,
     
  19. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,048
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    brain capacity ni 1kB
     
  20. L

    Lyogohya Member

    #20
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    CCM ni janjaweed Sungu alishamaliza baadaye mtamuelewa alikuwa anamaanisha nini.
     
Loading...