Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu Mchemba alishiriki kwenye wizi wa EPA.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Landala, Jun 19, 2012.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wanajf nipo nasoma hapa nasoma gazeti la LE OBRESS linalochapisha mjini Paris Ufaransa limemtaja katibu wa fedha na uchumi wa CCM ndugu Mwigulu Mchemba kuwa wakati anafanya kazi benki kuu ya Tanzania(BOT) alishiriki kwenye wizi wa EPA 2005 ambapo alikisaidia chama chake cha CCM kukwapua mabilioni ya shilingi ambazo walizitumia kwenye uchaguzi mkuu wa 2005.Chama cha mapinduzi kilimuahidi kumpa ubunge pia cheo ndani ya CCM..Pia gazeti hjli limesema kuwa wale watuhumiwa wa EPA waliohukumiwa vifungo Farijala Hussein na ndugu yake walimtaja Mwigulu kama mtu mmoja wapo aliyewasaidia kukwapua fedha kutoka benki kuu lakini walipomtaja tu ikulu iliingilia kumkingia kifua kwa kuwa angewaumbua wakubwa wengi.
     
  2. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Unaweza ku scan hilo gazeti, ama kama lipo online tupe link yake.
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Lazima uweke ushahidi wa hilo gazeti au uscan au tupe links vinginevyo tutakuita mchinvi
     
  4. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,830
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Ungeweka link au ungecopy na kupaste ungesaidia sana. Tungetranslate na google!!
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ndo maana kapewa kacheo huko CCM, mwisho wao umewadia usicheze na nguvu ya umma uliza Gadafi yupo wapi.
     
  6. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwa vyovyote vile lazma alishiriki, alisema alikuwa mchumi wa daraja la kwanza BOT wakati wa EPA
     
  7. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCM 95% majizi sote tunajua mnataka ushahidi gani awape mleta uzi??
     
  8. M

    MTK JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,856
    Likes Received: 1,576
    Trophy Points: 280
    Hebu shuha website ya jarida hilo hapa tumpelekee nakala bungeni, waingereza walisema "People who live in glass houses do not throw stones" kujifaragua kwake bungeni kuukataa ukweli sasa kumemuweka on the spotlight!! sasa wachambuzi wanalazimika kula nae sahani moja kuanika madudu yake hata ya Ilboru sasa lazima yatoke. Igunga kulikuwa na tetesi za ugoni! kazi kwake.

     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    tunasubiri mkuu
     
  10. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Illusions
     
  11. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uzushi mtupu,Mwigulu mwaka 2005 ndio mwaka alopata ajira Bot kwani alimaliza chuo mwaka 2004 degree ya kwanza ya uchumi.Kwa kuwa mgeni vile kazini asingeweza kusaidia chochote kwenye issue kubwa kama za EPA
     
  12. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    serikalini unaweza kuiba from day1
     
  13. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukiona mtu anakubalika na Kikwete ujue kuna jambo.Mwigulu kupewa hazina nilihisi kuna jambo.Hii ni strategy ya 2015.
     
  14. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Exactly, labda kama alikuwa anaandika voucher.
     
  15. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mwigulu alipelekwa BOT kufanya kayi maalum na alipoimaliza akaandika barua ya kuacha kazi na akaenda kugombea ubunge kwao Iramba.Kama huamini basi sikulazimishi kuamini.
     
  16. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Umesema la ufaransa? Sasa hata ukili-scan nitaelewa kweli kilichoandikwa? ila fanya ivo kwa wanaokijua
     
  17. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    sheria za huku France haziruhusu kucopy na kupaste pia hili ni gazeti la mji wa Versaille hivyo halina website.
     
  18. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii ngumu kumeza Bw. Lameck ni member humu aje hapa kukanusha hili?mwisho wa siku kila kitu kitawekwa hazarani!
     
  19. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tupe link ya hilo Gazeti; Wengine tunaweza kusoma Kifaransa;
     
  20. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    rumor monger
     
Loading...