Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu Madelu ni Mbunge na mjumbe wa CCM CC!!!!!!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Aug 6, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,370
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    moja ya sababu za ccm kudai kujivua gamba ilikuwa ni kutofautisha kazi za kichama na za serikali........lakini kama ilivyo kwa JK, na makamu wake Pinda, Spika na naibu wake raisi wa zanzibar na makamu zao, waziri kiongozi (SMZ), meghji na wengineo......ambao wapo serikalini kwa kiguu kimaja na kingine ndani ya chama na huyu Mbunge wa iamba magharibi naye ni Katibu wa Uchumi na Fedha Taifa, na sasa cc imempa kazi ya kuogoza mashambulizi ya chaguzi ndogo ya kumrithi Rostam Aziz kule Igunga............................

    Maswali yanayojitokeza ni pamoja hivi lengo lilikuwa ni la kituashi au ni siasa za kukomoana tu???????????????
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,024
    Trophy Points: 280
    Mkuu fafanua kidogo. Sijakupata uzuri
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    yaani ccm kwisha habari yake, wanamtuma mtu ambaye hata baadhi ya magambaz wanampiga vita, afadhali wamtume chadema tuchukue jimbo kirahisi
     
  4. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Kwani Mwigulu ana kazi gani serikalini?
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    aliwahi kufanya kazi BOT, mwizi wa kalamu huyo
     
  6. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    fafanua kwa mapana tafadhali....
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,024
    Trophy Points: 280
    Jamani humu watu wanatakiwa waweke mambo hadharani ili tuyajadili kwa mapana na marefu. Sasa unakuta mtu anaweka post haieleweki sijui ya mafumbo utadhani mafumbo ya taarabu!! Fafanua watu tuelewe tuhabarishane.
     
  8. K

    Kinto Senior Member

    #8
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 109
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii hoja haina mshiko kabisa ....hebu elezea kidogo...namfahamu Mwigulu vizuri...unataka kusema nini tukusaidie
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    lime ni piss off kweli hilo jamaa, yakiona maslahi yao yanaguswa basi yanakimbilia kuganganyishia usalama wa taifa pumbaaaaf saaaaana.tutaandamana mpaka tuwatimue madarakani!!!
     
  10. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,075
    Likes Received: 3,617
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    nafurahi umesema unamfahamu vizuri, majina mwigulu madelu nchemba yana asili ya kabila gani mkuu.
     
  11. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,835
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    wanyiramba
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,075
    Likes Received: 3,617
    Trophy Points: 280
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    wasukuma wanadai ni mjina asili yao, unaweza kuwapinga kwa hoja, fafanua koo za kinyiramba kabla hoja ya wasukuma haijathibitisha.
     
  13. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Kuna tatizo gani kwa Mwigulu kuwahi kufanya kazi BOT na kuwa mjumbe wa CC ya CCM.....

    Nilitegemea labda utasema anafanya kazi serikalini na ni mjumbe wa CC-CCM....

    Ama kuna kingine zaidi ya kuwahi kufanya kazi BOT????
     
  14. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwamba ni mwizi mkubwa asiyesameheka.
     
  15. Money Maker

    Money Maker Senior Member

    #15
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Ameiba nini?
     
  16. Money Maker

    Money Maker Senior Member

    #16
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Ameiba nini?
     
  17. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #17
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,024
    Trophy Points: 280
    Mkuu Ruta mbona umetuacha solemba? Mbona hufafanui au haupo hewani? Jitokeze basi ili uiokoe mada yako mkuu.
     
Loading...