Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu, Lusinde, Ngereja na Komba, CCM inabidi iwafanye hivi:

Discussion in 'Jamii Photos' started by Sikonge, Jun 21, 2012.

  1. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    CCM, mkishaona TUNDU LISSU kashamwaga Cheche, muwatafute hawa jamaa zenu haraka sana na kuwaweka Plaster mdomoni kama siyo kuwaziba kwa Mkono.

    Mkichelewa.......
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hahaaaa nimeipenda sana hiyo
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Kigogo, inabidi iwe hivyo maana vinginevyo, CCM itakwisha kabisa.

    Nitasikitika sana CCM ikifa maana kinaweza kuwa chama kizuri sana cha UPINZANI.
     
Loading...