Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu Kumbe Inauma Eehhh!! Ulipoitupa kwa Kejeli Bajeti ya Upinzani Uliona ni Sawa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kingcobra, Jul 21, 2012.

  1. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Wadau,

    Leo kwenye taarifa ya habari ya saa mbili usiku kupitia kituo cha ITV nimemwona Bw. mwigulu mchemba akimlalamia Kiongozi wa Kambi ya Upinzani Mhe. Mbowe kwamba eti alimwandikia kimemo cha vitisho. Bila aibu anasema eti hali hiyo ilijitokeza baada ya yeye kuipitia bajeti ya upinzani na kuitupilia mbali baada ya kuona hakuna cha maana.

    Kinachonishangaza ni namna kibuli kilivyomjaa Bw. mchemba kiasi cha kutotambua kwamba kitendo cha kuitupa bajeti iliyoandaliwa na Kambi Rasmi ya Upinzani usiku na mchana kilikuwa ni ishara ya dharau kubwa isiyoweza kuvumilika kamwe.

    Kimsingi, mpaka leo bado najiuliza ilikuwaje spika hakumchukulia hatua za kinidhamu Bw. mchemba kwa kitendo hicho cha dharau na dhihaka kubwa kwa upinzani makini kama wa CHADEMA!!!
     
  2. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ofcoz Nchemba alichemka kutupa ile Bajeti....ile ni dharau iliyopitiliza na kiburi anachojazwa na maBwana wakubwa zake.
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa nini hakulalamika bungeni mara alivyopata hicho kimemo? Why now? Muda wote huo alikuwa alikuwa anasubiri nini kama kweli aliona hicho kimemo kinakwaza? Mbona hakusita kwenye ile sms (well, spoofed sms?). Huyu mchumi daraja la kwanza ana hoja gani hasa, ya sms za kumtishia au kimemo alichopata mwezi uliopita?

    Pili, kuandikiana vimemo baina ya wabunge ni kinyume na kanuni za bunge? Kosa liko wapi?
     
  4. b

    beyanga Senior Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ​siku mbwa mwitu akiwa binadamu dini zote zitafutwa
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mapinduzi halisi yatakapowadia hawa ndio kuku wa kuchinja kwa ajili ya sherehe!
     
  6. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Mzee unatisha!
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mwigulu huyu si ndo alifimaniwa guest na mke wa mtu au nafananisha
     
  8. wizaga

    wizaga Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndiyo,ndiye yeye alifumaniwa kny kampeni wa uchaguzi mdogo wilayani igunga
     
Loading...