Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu: Jeshi limeapa na kuahidi mbele ya chama (CCM) kukilinda mpaka kufa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Deus F Mallya, Sep 9, 2012.

  1. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huu ndio msimamo wa CCM?

    [​IMG]
    [​IMG]

    Mwigulu Nchemba

    Mkutano mkuu wa UVCCM Iramba wafana kwa kuchagua MKT na wajumbe mbalimbali. Jeshi limeapa na kuahidi mbele chama cha mapinduzi kukilinda mpaka kufa
     

    Attached Files:

  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kwani hii ni siri, Lakini wakumbuke hata jeshi liape vipi haliwezi kupambana na nguvu ya umma!!
     
  3. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Time will tell
     
  4. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni vyema sana maana kazi itakapokwisha tutakuwa tumefuta uozo wote (policcm na magamba yao)
     
  5. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hata ukitumia silaha nzito kiasi gani huwezi kupambana
    na nguvu ya umma. Tuombe Mungu siku zote Watanzania
    waendelee kuwa wavumilivu na wenye imani kwa kuwa hii
    ni nchi ya imani (si yaa amani tena kama tulivyozoea), na
    siku wakisema wamechoka sidhani kama kuna kitakachowazuia
    wasifanye watakacho. Nadhani jambo la msingi kwa wanaCCM
    ni kujivua gamba na kuanza maisha mapya ya kuwatumikia
    wananchi na si kuleta vitisho, propaganda, chuki dhidi ya wengine
    wala kushabikia mauaji ya polisi kwa raia...
     
  6. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Viongozi wenye muono huo wanatupeleka pabaya.
     
  7. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #7
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Sasa tendwa alikuwa anabisha nini? Alikuwa anajikosha tu juzi kwenye kipima joto ITV. Alisema kama Bububu mkutano ulienda vizuri lakini Nyololo ikawa tabu basi Polisi walivunja sheria na akasema Polisi haiitumikii CCM. Sasa Polisi (Mbwa wa Tajiri) ambao wanaamrishwa ''''kamataaaaaaa na kukamata paispo kuhoji kama wa kukamatwa ni mhalifu maana yake nini? Kwa hiyo haina maana hata ya Polisi na vyama kukutana na vyama vya Upinzani maana iko wazi Polisi ni wa CCM na wauaji ni CCM full stop. Mungu nihamishe nchi hii nipeleke kwingine na unifutie memory yangu ya kinachotendeka nchini!!!
     
  8. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #8
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Kinachoniudhi ni baadhi ya wana ccm kuvaa jezi ya YANGA katika mikutano ya chama as if ndo bendera ya CHama aghhhhhhhhhhh. Watatufanya tuhamie Kagera Sugar au Azam bana.
     
  9. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,184
    Likes Received: 3,468
    Trophy Points: 280
    sasa hivi mtaji wa ccm ni jeshi.??
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,263
    Likes Received: 11,621
    Trophy Points: 280
    kauli 1 ya Nchemba inafukuza wanachama 100000 wa CCM hasa wale wenye akili timamu.
     
  11. Root

    Root JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,478
    Likes Received: 3,490
    Trophy Points: 280
    mmmmmh duh kweli bado.tupo wazima tu?
    Walio kuka kiapo ni wakuu wa majeshi si jeshi lenyewe na muda wowote ule wanaweza geukwa.
    They force to be in power lets wait and see what will come next
     
  12. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yaani hawa ndio viongozi waandamizi wa Magamba!
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Sijawahi kufikiria hata siku moja kuwa kuna watu wanaispaoti CCM, nilikua najua ni vichaa tu
     
  14. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,118
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Nashukuru sana kwa Chemba kuzifi kuyaweka hadharani mahadhimio ya CCM kwa Watanzania na jeshi la Polisi
     
  15. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah...sina hata la kusema...nisije nikaiharibu j'pili yangu.
     
  16. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    "Naapa na ahidi mbele ya chama, mapinduzi nitakulinda mpaka kufa!". Dah! Oldies.
     
  17. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,255
    Likes Received: 1,364
    Trophy Points: 280
    kwahyo ameolew* na ccm?
     
  18. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hata jeshi la Gaddafi liliapa hivyo! Leo hii,yupo wapi?
     
  19. M

    Murrah Senior Member

    #19
    Sep 9, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jeshi letu sio kama la zamani
    Ni profesional army watadeal naye kama walivyomfanya EL. Hakuna mwanajeshi anayekubaliana na mambo yao hata kidogo amuulize luhanjo ilikuaje 2008 na JK last year.
     
  20. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,052
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    litawaletea ban tu hili li.......
     
Loading...