Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu chupuchupu kukamatwa na Takukuru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Mar 7, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ni Kwenye kikao chake na viongozi wa serikali zilizo kuwa zinafanyika kwenye ofisi ya Kata ya maji ya chai...Awali habari ziliwafikia viongozi wa CHADEMA kuwa Mwigulu na wafanyakazi hao wa serikali wako kwenye kikao cha siri wakipanga mikakati ya ushindi kwenye ofisi ya kata ya Maji ya chai ndipo viongozi wa CDM na TAKUKURU wakajipanga kwenda kutibua mchezo huo mchafu wa ccm lakini mita chache kabla ya kufika kwenye ofisi hiyo viongozi hao wa serikali pamoja na mwigulu walitimua mbio huku CDM na TAKUKURU wakiambulia viatu..

    =============
    Update
    Mambo yamezidi kuwa magumu kwa CCM baada ya wazee na wachungazi wa makanisa mbalimbali kukata katakata kumpigia kampeni kama walivyo kuwa wameomba na Mwigulu ni kutokana tetesi kuwa Siyo Sumari ni Freemason na wanasema ana dalili zote kama kotoboa masikio, kuwa tatoo na nk...wamesema iliwaweze kumfanyia kampeni ni lazima Mwingulu ampeleze Siyoi Sumari kwa wazee hao wakajilizishe....
    Na kufatia tifu tifu la Mwingulu na makada wa CCM pamoja na viongozi wa kata kukoswa koswa na TAKUKURU na baadae viongozi hao kurumbana sana wakishutumiana kuwa kuna wasariti kati yao hali iliyopelekea vikao kutokuendelea, kitendo hicho kimepelekea Mwingulu itwe Dar es Salaam kwenda kutoa maelezo kwa uzembe huo. Wakati huo CCM imempa jukumu la kukusanya pesa bw. Paul Kiligini ambae alikuwa mfanyakazi wa benki kuu akasimamishwa kwa kashifa ya kufoji risiti alizo kuwa amewapeleka watoto wake mapacha kwenda kutibiwa India wakati aliekuwa mgonjwa ni mmoja yeye akafoji na badala ya US$ 35000 ikawa US$ 70,000...hivyo amepewa jukumu la kutafuta pesa kupitia makampuni mbalimbali na kuziwasilisha kwa Mwingulu kwa kumkabidhi na si kupitia mabenki na hilo ni jukumu lake Paul ili arudishwe kazini...

     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Itakuwa kuna mtu wa Takukuru aliwatonya
     
  3. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu mngeondoka na viatu
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Na siku nyingine chadema waende kabla hawaja wataarifu TAKUKURu wala Polisi wakisha wakeka kati ndipo wawajulishe TAKUKURU maana kuitofautisha Takukuru na CCM napata shida sana.....
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Nilidhani kabaka tena.. wachungeni wake zenu
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    mkuu kwani huyo mzinzi bado yupo arumeru?
     
  7. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hatoki mtu safari hii.mwingula rudi singida.
     
  8. S

    Silent Burner Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwigulu atawapeleka puta uchaguzi huu......mwishowe ni CDM kuangukia pua kama ilivyo kawaida kwenye chaguzi kama hizi.
     
  9. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Mwigulu bisha na hilo waanike picha hahahahah Magamba kwisha,nimeona FACE book ya kamanda Nyerere sasa hivi ni kweli tukio limetokea na ameandika
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,331
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Ingekuwa vita ya majimaji.
     
  11. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    I hope hicho kiatu kitakuwa cha Nchemba maana ana tabia ya kukimbia na kuacha vitu kwa nyuma.
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ndiyo....
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Tanzania tuna safari ndefu yaani una shabikia kuona democrasia ina bakwa mchana kweupe halafu unaleta ushabiki wa kijanga hapa....tumia akili na siyo makamasi
     
  14. k

    kajunju JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Nafikiri strategy ya cdm na wananchi wapenda haki iwe kukamata ili baadae wataarifu takukuru na polisi. Kikatiba kila raia ni mlinzi wa amani wa nchi yetu.kwakuwa leo imesanuka siri basi badiri utaratibu.pili ni vyema ikajulikana nchemba hizi pesa anazitoa benk hipi.kama ni benk then ni bora apatikane informer toka benk atakayekuwa anaeleza pesa wanayotoa kwa siku,jina la a/c nk. Tendwa aseme kiasi kilichoidhinishwa ili kitumike hicho tu la sivyo pesa za nchemba anyang'anywe ata ikiwezekana mchana kweupe.zoez la kunyang'anywa litashindikana iwapo anatumia cheque tu. Nashauri wana arumeru msilale kwani pesa za kurubuni wananchi ni kodi zetu
     
  15. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siasa za wakati huu kwa kweli mtu unatakiwa uwe fit sana...maana hapo angekuwepo mtu kama captain Komba asingetoka.
     
  16. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Tunao watu wanaojiita wanasiasa leo hii ambao hawana hata fununu kuhusu mambo ya msingi kabisa ya Taifa hili.

    Kwao historia ni simulizi za wafu na ambao wanaamini kwamba wanaweza kushika madaraka ya nchi bila ya kutaka kujua nchi yenyewe imeanza vipi,imepita mabadiliko gani, na imekuwaje hadi ikawa hivi ilivyo leo - Jenerali Ulimwengu



     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    TAKUKURU watakuwa wamewasanua au kuna mtu alikuwa sehemu anawaangalizia sooo....lakini siku wakiingia kwenye 18...hahahah itakuwa wanzo na mwisho wa tabia hiyo maana Takukuru naona wameshindwa kuwa zibiti....
     
  18. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,402
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Wakuu Tupeni Picha za Viatu vya Nchemba Tufaidi Uhondo!!
     
  19. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    ndo shida ya kujibishana na wagonjwa wa akili . Hata kuandika maneno ma tano ni shida .
     
  20. zimmerman

    zimmerman JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Mimi huwa sielewi ufanisi wa rushwa kwenye uchaguzi. Kwani wapiga kura wanashindwa kutambua kuwa chama chochote kinachotumia rushwa kupata ushindi kinapaswa kutoswa? Hii ngoma si ya Takukuru maana Takukuru ni serikali ni CCM, hii ngoma inapaswa kuchezwa na wananchi wapiga kura wa Arumeru. Wao ndio wataenda kupiga kura kumchagua huyu au yule na kama rushwa itawabadilisha akili basi Tanzania tuna safari ndefu sana ya kuelekea democracy ya kweli.
     
Loading...