Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu Azungumzia Ushoga Jukwaani!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MgungaMiba, Mar 12, 2012.

  1. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Mratibu wa Kampeni wa CCM, Bw Mwigulu, leo mjini Usa River alipokuwa akimnadi mgombea ubunge wake Bw Sioi Sumari, alizungumzia masuala ya ushoga na masharti tuliyopewa na Waziri Mkuu wa Uingereza Bw Cammeron. Cha kujiuliza ni kuwa masuala hayo yanahusiana vipi na uchaguzi huu? Nini kilimsukuma kuongelea masuala hayo kipindi hiki?
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kwamba sumari alishawahi kuhusuka na ukameruni na kwamba anaweza anataka kuyatetea akiingia bungeni
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    uuuuwwwiiiiii mbavu zangu mie teheh tehehh yaani kama kuna kaukweli ndani yake..
     
  4. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,707
    Likes Received: 1,718
    Trophy Points: 280
    Mwigulu sasa anatuletea utata mwigine tena, labda aliagizwa na chama. Ila wadadisi wa mambo wanajiuliza inakuwaje huyu Siyoi akatoge maskio UK kwa Cameron wakati hata bongo wanatoga?? Huenda Mwigulu anafikisha ujumbe
     
  5. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Lilipigwa jiwe gizani, naona lishampata mtu hukoo!!
     
  6. m

    mokomoko Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    moja kati ya sifa za kuwa shoga ni kuwa na tabia za kike, na sifa za kike ni pamoja na ktoga masikio na kuvaa hereni. Poleni wana arumeru maana najua mtakubali kumchagua shoga hili iwe rukusa kuoana jinsia moja arumeru sipati picha sijui itakuwaje? Maana ukienda kuomba ardhi tu kwa shoga lazima upukutwe kwanza
     
  7. m

    mopaomokonzi JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa amekanyaga sana kuhusu chadema kuchangisha hela jukwani kuwa ni kejeli kwa wana meru kwani viongoz walitumia helkopita yenye garama kubwa kuliko hela waliochangisha, ndipo akasema kama huko kuchangisha kulitokana na kukosa hela basi ni kwa ajili ya tz kukataa ushoga ambao ulitolewa na pm wa uingereza ambaye ni mfadhili wa cdm in short jamaa amekanyaga mno.
     
  8. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Kama mfadhili amekataa hiyo Helikopta ingerukaje? Mbona Kikwete kila siku anaruka na ndege ya kifahari lakini watoto wetu shule tunachangishwa, Hospitali tunachangishwa nk Semeni kweli nini kimemsukuma kuzungumzia Ushoga leo?
     
  9. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,713
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    Sioi alikuwa anavaa hereni...inawezekana ni mkakati wa kujibu hiyo kashfa...
     
  10. J

    Juma Bundala Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bwana Mwigulu kama anataka kumtetea Mgombea wa wake aliyetoboa masikio aseme wazi wazi,sio kuleta mambo ambayo hayahusiani na uzinduzi wa kampeni.
     
  11. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,713
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    Mwigulu hakumtaka Sioi...pia inawezekana kuleta hii hoja hakumsaidii Sioi Bali kunamuangamiza kwani Kati ya wagombea wote aliyepata kutoga masikio ikiwa ishara ya ushoga ni Sioi.....

    Mwigulu Hana nia njema kwa Sioi Kuzusha hili...
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  13. m

    mubi JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hebu nikumbusheni , hivi Tanzania makabila Gani wanaume wanatoga maskio? Tuanze na Wagogo,,,,,,,endelea.Hawa Watoga maskio from creation ni mashoga? wengine hata midomo inawekwa pini. Swala la Sioi kutoga haina mahusiano ya ushoga kabisa. NIambieni pengine ni kumchukia tu na kumfanyia rafu za uchaguzi kama ilivyo kawaida ya nchi yangu, fikra za watu wote ni kuwa siasa ni mchezo mchafu, ndiyo maana hatufiki hapo , mimi ninapofikiria engalau kutoka kwenye tembe.
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    maeneo ya kijitonyama dsm kuna bar inaitwa simba kapakatwa.
    naona leo mwigulu,mkapa na siyoi wamewapakata watu baada ya kejeli nyingi
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mkuu,kama ni kweli siyoi ametoga sikio atakuwa jasiri sana mana ANADUMISHA MILA YA MWAFRIKA NA MMASAI KAMA ALIVO YEYE.wameru pia watoga,wamasai na wataturu.kwa ujumla ni jamii yote ya wafugaji
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh...
    Hivi kutoga maskio kwa mwanamme ni dalili ya kizunguzungu?
     
  17. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Utogaji wa kimila ni masikio yote mawili, tundu zinakuwa kubwa mpaka masikio yanakuwa na Njewe, utogaji wa Sioi ni katundu kadogo kwa ajili ya hereni ya Kishoga, wenzake ambao ni mastaa wanavaa kihereni cha kubana tu, sio kutoga.
     
Loading...