Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu ashutumiwa kwa kuleta mkanganyiko Arumeru - Apendekeza Jina la 1 hadi 4 yakatwe

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by UTANIPENDA, Feb 27, 2012.

  1. U

    UTANIPENDA Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumezuka mgogoro ndani ya UVCCM arusha kuwa mhe mwigulu nchemba amekuwa akifanya ziara arumeru mashariki ambayo haikuwa na baraka za chama. Mmoja ya vigogo wa UVCCM mkoa wa arusha amesema huyu mbunge anataka kulazimishia apewe umeneja wa kampeni kitu ambacho UVCCM arusha wamesema wao wamejiandaa na wameandaa pendekezo la jina la meneja wa kampeni za arumeru ambaye atatoka arusha.

    UVCCM kupitia mwenyekiti wake James Ole Millya wameendelea kushikilia msimamo wao kuwa mgombea aliyepitishwa jina lake lisikatwe na kuwa wao wako tayari kufanya kampeni za ushindi.

    Source: Arusha
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Utumbo who is Mwiguru Kunguru?
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ila kule kuna genge la wazee wa kishiri sijui...ala ala na wake za watu,wataua mtu.
     
  4. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,417
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Basically Mwigulu anataka Kufanya Biashara ya Matangazo!! Kwani ana Printing Unit Kubwa pale Kariakoo anataka Kujimegea Tenda ya Fulana na Vipeperushi kwa bei ya Kuruka!!
     
  5. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ishu ya washili karibu inafikia mwisho sijui kama Sarakikya ni mshili, kama si mshili wale wazee waliosingiziwa kuua itabidi waombwe radhi kwanza kwa kusingiziwa pili kwa kuwaondolea mtoto wao Sioi, kuhusu Mwigulu hatakiwi na vijana kwa vile yeye ndiye kapendekeza Sioi apigwe chini, ngoja tuone sinema inakoelekea.
     
  6. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    meneja wa kampeni analipwa na nani? kiasi gani?
     
  7. c

    chachana Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikao cha CC kinachoendelea kinasemekana kitakuwa kugumu kutokana na taarifa ya mwigulu nchemba aliyoiwasilisha kwa CC kuleta mkanganyiko.

    Taarifa hiyo inapendekeza kuwa ili kuondoa makundi yanayoonekana kushamiri sasa majina ya wagombea namba MOJA hadi NNE yakatwe na majina ya namba TANO na SITA yafanyiwe maamuzi ya mmoja wao kupitishwa. Mkanganyiko katika jambo hili unakujwa pale ambapp mgombea namba TANO Antony Musani ameshajitoa CCM na kwenda CHADEMA ambako nako amechukua fomu ya kugombea ubunge. Mgombea namba SITA URIO aliyepata kura 11 yeye alishachoka katika hatua za awali na kuwa alishatangaza kujitoa kwenye mchakato.

    Habari zinasema UVCCM arusha wamekasirishwa na taarifa hiyo ambayo wameilalamikia inajadiliwa kwa sababu zipi wakati ujio wake na ziara yake arumeru haukuwa wa kutumwa na CC ili kutoa mapendekezo.
     
  8. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Enzi za miaka ya 90 kulikuwa na kipindi ITV cha Hawavumi lakini wamo, tutajuaje yupo kama hafanyi haya ya kuchonganisha?
     
  9. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Bw feedbak kile kipindi kimereje,huyu migulu baja anajipendekeza na hapo anataka kumbeba Kaaya wa AICC
     
  10. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    mkuu, hiki kipindi kipo hata sasa hv!
     
  11. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yote haya yanatokea kwa sababu chama kimekumbatia rushwa kama njia sahihi ya kupata wagombea! Ya ngoswe muachie ngoswe mwenyewe! acha wachanganyane!!
     
  12. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Kinachofanyika kwa sasa ni kujitahidi kwa kila hali kuwatangaza wagombea wa vyama kabla ya kampeni.Hizi zingine ni stories tu zinatengenezwa ili kuwafanya wadanganyika wawaongelee sana as a result kufahamika na kusikika kabla ya kampeni.Good technic by the way....!
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CCM hawana Mfalme Suleiman! A man of wisdom.Watauana hawa viwavi
     
  14. Mwigulu Nchemba

    Mwigulu Nchemba Verified User

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 80
    Wana Jf salam. Naomba kuweka wazi kuwa kika cha cc kufuatana na ratiba kitafayika saa nane hivyo bado hakijafanyika na pia mimi sina report yeyote cos nilifungua kikao tu sikuendesha zoezi hilo. Anayesema hayo ana lengo lake
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,783
    Likes Received: 4,647
    Trophy Points: 280
    Kwanza karibu jamvini, pili usisahau kutupa Breaking news Immediately mtakapopitisha jina la mgombea wa CCM. yote ni hapa hapa JF.
     
  16. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #16
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Pole kama unasingiziwe kiongozi........watu wengine wazushi
     
  17. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #17
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,352
    Likes Received: 1,042
    Trophy Points: 280
    Karibu. Tunasubiri maamuzi ya kikao. Pamoja na hayo hujasikia fukuto lolote huko UVCCM pamoja na huyo Msami kukimbilia CDM?
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ile skafu unavaa shingoni kwa maana gani?..Unaipenda sana Tanzania?....Mbona unakaa meza moja na mafisadi?
     
  19. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hee! kumbe na wewe umeshajiunga na jamvi letu!!!?
    Mkuu,karibu sana JF. Pia nina swali moja kwako na nitafurahi kama utanijibu kwa faida ya wanaJF wote.
    Kama uchaguzi utakuwa huru na wa haki, Je,unafikiri mgombea wa chama chako(ccm) anaweza kuibuka mshindi Arumeru?
     
  20. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #20
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Kanyaga huku meru tartiibu mwigulu,huku jamaaa hawana simile,mapanga shabab...by tha way ccm mnajisumbua pale
     
Loading...