Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu amvisha mbwa bendera ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kibanga Ampiga Mkoloni, Aug 18, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Update kutoka facebook:-
    Mwigulu ansema "Vua gwanda valisha mbwa ndiyo operation niliyoianzisha imezinduliwa iramba"
    [​IMG]

    wadau hii imekaaje? je ni sawa ?
    [​IMG]
    [video=youtube_share;lZerEan2SZ4]http://youtu.be/lZerEan2SZ4[/video]

    [​IMG]


    [video=youtube_share;Pm900e4TFc c]http://youtu.be/Pm900e4TFcc[/video]

    Snapshot 12 (8-18-2012 4-34 PM).png Snapshot 5 (8-18-2012 4-32 PM).png mwigulu.jpg
     

    Attached Files:

  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Bandiko lako ndilo halijakaa sawa!
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ashitakiwe baada ya kuthibitisha ni kweli, huyu jamaa hajui siasa kabisa na anaendekeza siasa za chuki.
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    sishanga mpuuzi kufanya jambo hilo
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    mkiambiwa Mwigulu ana laana na anahusika na mauaji kutokana na akili yake kutokua sawa mnashangaa.... they guy is insane
     
  6. r

    rwazi JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa inabidi akamatwe ameongelea kesi iliyo maHakamani arafu anaonekana njaa ni kali sana
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    HUU NI utoto
     
  8. C

    Concrete JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Toa taarifa kamili ili tukuelewe vizuri kisha tuchangie.

    Kafanya hivyo lini? Wapi? Kwa sababu gani? picha? Source?
     
  9. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nashangaa kama haya yanatokea kwa kada mwelewa na mweledi wa siasa.
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    na chadema tutaruhusiwa kufanya ujinga huo mimi nitaanza na picha za kumchafua kikwete..
     
  11. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wauaji wengi huanza na kutesa wanyama.bila shaka mtu wa namna hii ni wa kuchunguzwa.
    namuonea huruma mke/girlfriend wake kwa sababu studies zinaonyesha mtu anayenyanyasa wanyama mara nyingi hutesa familia yake.
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Ikithibitika kuwa ni yeye personally, hii ina implication mbaya kwake!
    Shida ni kwamba kwa namna yoyote atakataa!
     
  13. D

    Determine JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwigulu anaibeba sana CDM
     
  14. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    na chadema tutaruhusiwa kufanya ujinga huo mimi nitaanza na picha za kumchafua kikwete..
     
  16. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama ni kweli ni wazi ni mjinga
     
  17. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,543
    Likes Received: 2,057
    Trophy Points: 280
    Dawa yake inatokota,jimbo atalisikia na atakuwa mbunge wa term moja tu na hatarudi tena mjengoni,asante yake ya EPA itaishia 2015 June.
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Weka picha.
     
  19. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    mpuuzi!
     
  20. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Huyu hapa.
    .. Mbwa.jpg
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...