Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu aendelea kufunika Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Koffie, Sep 13, 2012.

  1. K

    Koffie JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM. .......CCM.......CCM. HAYO NDIO MANENO. WAMEONESHA FURAHA YAO..... Kumbe kweli majimbo mengine ni ya CCM tu hata iweje

    [​IMG]
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. m

    mamajack JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wamenda kucheza disco na kula ubwabwa.
     
  3. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kujichekesha chekesha hakupunguzi maumivu ya jino.

    Ukweli unaujua na unaitambua CDM. You just stay tuned, we will get to you soon!
    Au mnasubiri njaa ndio mtangaze uchaguzi ili mgawe tena chakula?
     
  4. K

    Koffie JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jipe moyo tu
     
  5. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata mimi ningekuwepo ningekwenda, nani hataki fulana ya bure na kafia?

    Ila ukweli unaujua.
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,905
    Likes Received: 1,354
    Trophy Points: 280
    anatapatapa huyo,..alikuwa campaign manager na jimbo limemponyoka,kama wana uhakika na rufaa waliyokata kampeni za nini?wasubiri aibu kwenye uchaguzi,..this time hakuna kugawa mahindi wala ahadi za majuha kama magufuli za madaraja...
     
  7. ng'wanankamba

    ng'wanankamba JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kama kawaida ya magamba, wali nyama, muziki kwa kwenda mbele. Kula CCM, kura CHADEMA. M4C!
     
  8. K

    Koffie JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    igunga1.jpg ni balaa Igunga. Huyu jamaa kawaharibia sana CDM yaani kalakiwa kama mfalme
     
  9. m

    mamajack JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe gamba,hebu fuatilia garama zinazotumia watu kuja kwenye mikutani kama hiyo,mmelaaniwa mnatumia umaskini wa watu ili muendelee kuwaibia.hapo watu lazima wemekula ubwabwa na elfu mbili na taarabu ya mzee yusufu inawaburudisha,
     
  10. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yakhe umenikumbusha mbali. Hivi ndio huyu aliewavika khanga na kuwabandua eeh?

    Ila kwa maslahi ya chama, watakaa kimya. 'Kwani ina mita ile', yatakuwa ndio maneno yao ya kujifariji. Dhiki mbaya wee!
     
  11. papason

    papason JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Koffie!

    Wee subiri M4C itakapotembelea hiyi mitaa uone tutakavyo mchana na kumchakaza huyo kibaraka wako!
     
  12. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mtu anaemsikiliza mwigulu Nchemba na kumwelewa basi akili yake si nzuri lazima nae ukifuatilia aliishawahi pitia mirembe ama hosp ya vichaa
     
  13. K

    Koffie JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  14. K

    Koffie JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu utasubiri sana
     
  15. papason

    papason JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Na wewe utawafagilia sana mafisadi adi siku unaenda kaburin!
     
  16. M

    Makaayamawedili Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umesahau nakuchukua maua ya watu
     
  17. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Waambie wana Igunga wakipewa hela na hao mafisadi wasisite kuzichukua. Kisha wawasubiri kwenye sanduku la kura wawaoneshe kuwa wajinga ndio waliwao.
     
  18. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Na hayo mengine je? Wenyewe wanakusikia kwani 2015 si mbali!!!!!!!!!!! Nadhani hatua hiyo ni sawa na kupiga jalamba tu
     
  19. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ukiona mtu yuko sisimu nyakati hzi ujue ni mweu au ni mzee sana ambao akili yao ni ile ya vichanga kula elf 3 tofauti xaxa
     
  20. g

    godliving Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao ni wakununuliwa sisi M4C hatuna presha kuku wako mwenyewe wa nn kumshikia manati
     
Loading...