Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigula na mbinu za Igunga Arumeru ataweza?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by KOMBAJR, Feb 3, 2012.

  1. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    baada ya kufanikiwa kuchakachua igunga amehamia arumeru mwigula amepiga kambi arumeru akipita vijijini huku akigawa pesa kwa wapiga kura ili kuweka mazingira ya wao kupata ushindi.ila kwa taarifa cdm wapo makini na wanataarifa zote na hicho kinachoendele soon mnalipuliwa.

    Utaumbuka mwigula na timu yako siyo kila mahali unaweza kutumia mbinu chafu kama za igunga.

    Mytake
    kama kweli nyie ndiyo mlikuwa na jimbo na ndo wenye dola mnagawa pesa za nini?
     
  2. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cdm haina uwezo wa kushinda uchaguzi mdogo tena hizo hela bora wawe wanaratibu maandamano
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    mashudu!
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa sasa CCM wanaogopa sana uchaguzi yaan hata kama huo uchaguzi unafanyika BAGAMOYO huwa hawajiamini kabisa
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kuweni makini watu wa Arumeru jamaa anaubavu pia wa kuiba wake za watu
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo ila mgogoro wa madiwani arusha haujaisaidia chadema lazima ipigwe arumeru
     
  7. m

    mopaomokonzi JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Visingizio kibao, jamaa ana ushawishi mkubwa wala sio pesa. Pesa gani ya kuwapa watu elfu 30? Tutumie hata fikra kidogo tu ataGawaje? Na kule naamini atarudi na ushindi
     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    u-shoes!
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni Mwigulu sio Mwigula!
     
  10. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,709
    Likes Received: 9,400
    Trophy Points: 280
    Watu wa Arumeru wenye wake zao makada watahadharishwe juu ya uwepo wa huyo jamaa na ile tabia yake
     
  11. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Muangalieni sana na wake zenu huko Arumeru; asije akayarudia ya Igunga kubabaka tena. Machalii wote wa Kaskazini muwe na taarifa kwamba 'Mwichemba mla kisicho chake yuko maeneo' hivyo msisite kumdhibiti na watoto wa kike huyu.
     
  12. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole sana, wewe uko dunia gani?! Unataka kusema hakuna rushwa kwenye chaguzi?! Binafsi nafahamiana kwa kiasi fulani na gamba mmoja aliye kwenye msafara huo na anakiri kuwa kazi wanayofanya ni kutumia pesa kuwarubuni watu waiunge mkono na kuipigia debe ccm.
     
  13. d

    davidie JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukitaka kujua kuwa magamba ni maji ya shingo angalia uongozi wooote wa juu utakavyohamia Arumeru bado na pesa watahonga na kura wataiba pia usalama wa taifa watatumika na ffu na polisi wa kawaida pia, wewe hauoni kuwa huko ni kuiba? au kuhonga? usiseme kama vile sisi tunaishi nje ya tanzania, tunaijua ccm nje na ndani
     
  14. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tuulizeni sisi tunaoishi arusha..muulizeni zile bendera mmpya za ccm wakati wa msiba zilienda wap?jib;zilishushwa zikatiwa kiberit zote...hata mwenyekiti wao hakuweza kuongea neno mazingira yaikuwa hatarishi akakimbia baada ya kuzika......gb lema ilibidi wamuombe abaki kwenye gar maana kila anakopita alikuwa lulu........
     
  15. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Samadi
     
  16. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Vipi mbona unamsifia sana kuhusu ushawishi, alishawahi kumshawishi mai waifu wako akam........?
     
  17. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani jamani jamani! Wake za watu! Huyu jamaa ameshaanza ya kuchukua wake za watu. Mwigulu Mchemba ni bingwa wa kuvunja ndoa za watu.
     
  18. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    nilisoma kwenye gazeti la mwananchi akionywa na yule kijana mwkt WA BAVICHA NDG HECHE vikali sana kama alielewa hatarudia ingawa sina hakika kama alielewa
     
  19. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Mwigulu kuwa makini huku kwetu.

    1. Ukifanya yale ya Mke wa mtu, utapigwa mawe hadi death
    2. Hakuna alietayari kumwagiwa tindikali.
    3. Hao polisi mnaowatuma kuchukua kadi za kura waambie wawe makini, watajikuta kubaya
    4. Hii barabara ya Nkoaranga mloanza kuchonga kutuhadaa tumewastukia, mlikuwa wapi siku zote??

    Nassary ndio chaguo letu, Chadema ndio njia.
     
Loading...