Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigizaji maarufu 'Steve Nyerere' achukua fomu za kugombania ujumbe wa NEC ya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dan4d Hamissi, Aug 28, 2012.

  1. D

    Dan4d Hamissi Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo mwanzo sikuwa nikifahamu kuwa kaka yetu STEPHEN NYERERE yupo CCM Lakini imethibitika Leo pale alipokuwa akichukua fomu za kugombea nafasi ya kamati kuu ya Chama hicho wilaya ya kinondoni. Ushauri wa bure ninaoweza kumpa ni kwamba aachane na Chama ambacho hakijaleta mabadiliko coyote tokea kichaguliwe kwa mbwembwe zote mwaka 2005 kwa ahadi hewa za ARI NGUVU NA KASI MPYA but nothing doing!!?? Mwaka 2010 ARI NGUVU KASI ZAIDI Still nothing!!??

    Steve wewe ni kijana bado unganika na vijana wenzako kulikomboa taifa hili...
     
  2. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    agombee kamati kuu ndugu bali anagombea ujumbe wa nec
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,250
    Trophy Points: 280
    Hahaha! CCM inamuhitaji kweli! Hasa wakati wa kampeni. Hongera kaka!
     
  4. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseeee babaangu huyo ni gamba sasa ameamua kuweka ugamba wake hadharani
     
  5. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Huyu ni msanii,anagombea uongozi kwa nguvu ya usanii,kama George Weah. It is a free nation. Ni haki yake kufanya hivyo.
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Mgonjwa mwingine huyo!!!!
     
  7. t

    thatha JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hicho chama atakachohamia chenyewe una uhakika kitafanya nini kama siyo yale yale ya LIBYA, TUNISIA na MISIRI.

    NAPE kichatutanabahisha bwana nchi itauzwa kwa bei chee sana huko tuendako.
     
  8. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mahoka
     
  9. t

    thatha JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Acheni majungu, ameonesha anaweza. Mbona huko mnakopigia debe hata balozi wa nyumba kumi hamuezi kupewa.
     
  10. t

    thatha JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Naona imewakera sana. Hongera sana bwana Nyerere, ww ni msanii lakini una upeo wa hali ya juu ukilinganisha na rapa Sugu. Najua utaleta changamoto kubwa ndani ya vijana wa CCM.
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ataisadie ccm kuvuta watu kwenye mikutano yao kwa kuiga sauti za watu ccm wakimtumia vizuri wataachana na sera yao ya kusomba watu
     
  12. t

    thatha JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    MSANII mwenye kipaji na upeo wa hali ya juu ukilinganisha na SUGU huyu anaweza kufanya kitu. Ngoja nije nipitie CV zao nilinganishe nadhani NYERERE atakuwa juu.
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mwacheni akawalambe miguu hao nguruwe! Akielimika atakuja huku!
     
  14. e

    eben ratnat Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona mnakuwa wanafiki sana ccm eti nchi itauzwa, nyie sasa hivi mpo madarakani kwa kiwango gani mnaweza kusema mnalinda rasilimali za nchi, twiga wanaingizwa kwenye ndege mpaka uarabuni ndio mnarinda mali za nchi kweli?, kati ya nchi zinazopata msaada mkubwa duniani kutoka Marekani na sisi tupo pamoja na Iraq na Afaghanistan,je Marekani mnawalipa nini?,acha propaganda za kiujima nyie liwalo na liwe,nyie ndio mnauza hii nchi,propaganda zenu mzicheze kwa akili, watu wanajua nyie ndio mpo madarakani lakini mnaangamiza nchi mmekuwa watu wa kuji-defend tu, sijawahi kuona ccm wanapaki basi kama Mournho hii ndio mara ya kwanza naiona katika siasa za bongo,Steve Nyerere ni gamba la ajabu.
     
  15. D

    Dan4d Hamissi Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakuunga mkono 100% kuna watu mpaka sasa wanaamini Mwalimu Nyerere yupo watamtumia Steve kwenye kampeni zao halafu tuone kama atapata hata u-DC
     
  16. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Sawa Andrew, mwambie mama kile kiwanja chake cha Mbezi beach alikokuwa anafugia kuku enzi hizo sasa kimegeuzwa pango la wahuni wauza gongo ,wavuta bangi ,makahaba na uhalifu wote unafanyika hapo!! Lakini bado kinaitwa kwa jina la mwalimu, kama hamukihitaji wapeni watu wa dini wawajengee watoto yatima kuliko hivi sasa kiwanja kinatia aibu jina la mwalimu! Huyu mlinzi mliyemuweka hapo ndio jambazi mwenyewe anaorganize uhalifu wote wa sehemu hii. Hopefully ujumbe utawafikia.
     
  17. D

    Dan4d Hamissi Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx for the point of correction
     
  18. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Duuh! yaani nguvu yote hiyo ni kwa ajili ya kujifariji!???
     
  19. k

    kisimani JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo dogo namfahamu sana, kwanza ni ombaomba, nimeshamkuta maeneo kibao akipiga watu mizinga. Ni sawa tuu kuingia ccm
     
  20. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Sikutaka kuandika lakini wehu wengine wamenilazimisha kuandika, kweli unaweza kumlinganisha Sugu na huyo Nyerere? au ushabiki unakusukuma utapike pumba
     
Loading...