Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwiba Holdings Limited

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by bornagain, Mar 2, 2012.

  1. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani naombakujulishwa, hivi huyu mwekezaji wa kitalii anaejiita Mwiba HoldingsLimited aliemhonga mkuu wa wilayaya Meatu gari lenye namba T 147 ASX ni mzawa au ni mwekezaji kutoka nje? Maanainasikitisha sana kuona wananchi wazawa wananyanyasika katika ardhi ambayomababu zetu waliipigania kufa na kupona lakini mtu mwingine anaendelea kunemeka kupitia mgongo wa walalahoi inauma sana. Na pia inasikitisha sana hivi mbunge wa hawa wananchi yupo wapi au yeye anaonekana siku ya kupigiwa kura tu.
     
  2. d

    dav22 JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hiyo ni gari aina gani kwanza???
     
  3. Analogia Malenga

    Analogia Malenga JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,081
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kaka c unajua wakoloni walivokuja mara ya kwanza waliingia mkataba na watem? Na leo ndo hvo hivo wanaongea na wazito halafu kama kawaida
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mzee peleka pccb watafanyia kazi na kubaini ukweli...
     
  5. PENDING'ULA

    PENDING'ULA JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hoja yako inagusa hisia za kila anayeipitia, lakini ipe data za kutosha ili iweze kujadilika! Mfano aina ya gari, waathirika wameathirikaje n.k ili ushauri utolewe!
     
  6. Reserved

    Reserved Content Manager Staff Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 746
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kabla hujapost tuhuma hapa hebu fanya uchunguzi kidogo uelewe na upate taarifa sahihi ndo uje hapa na tuhuma hivi
    Kuna sheria na kanuni ambazo ziko wazi kabisa ambazo huyo mbunge unayemsema alishiriki kuzitengeneza
    Hifadhi ya jamii ya makao wilayani meatu iko pale kisheria na ilianzishwa kwa mujibu wa sheria na kanuni
    Hao wanaolalamika kuwa wanahamishwa kwenye ardhi ya mababu kasome pia hiyo hifandi ilianzishwaje na kwa nini now wanahamishwa
    Hiyo tuhuma ya mkuu wa wilaya anaweza kukushtaki iwapo hutakuwa na ushahidi wa kuthibitisha madai yako. Na kama una evidence za kutosha pccb wapo kukusaidia zaidi
    Usimtuhumu mtu iwapo huna ushahidi kuthibitisha madai yako
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Babu zako ni kina nani na waliipigania wapi hiyo ardhi?

    Mnalala kwa uvivu mkistuka wenzenu wameshafanya mambo yao halafu mnakuja kulalamika kijinga.
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Bornagain, usiwe mvivu, just google Mwiba Holding utapata kila kitu, ila kwa kukusaidia tuu, hiyo ni kampuni inamilikiwa na kujana mzawa wa Kitanzania, Nyaga Mawalla, ambaye ni wakili hapo Arusha. Kijana ni very bright na very inteligent, hivyo umiliki wa maeneo mbalimbali na vitegauchumi vyake ndio ukombozi wa kweli wa wakazi wa maeneo hayo. Tatizo Watanzania wengi ni watu wa majungu, fitna, zengwe, uwongo na mawivu kibao kwanini yeye?!. Mali akimiliki mzungu au mhindi huwa ni poa tuu, ila akimiliki mswahili mwenzetu ni nongwa!.

    Usitake kuleta nongwa zako hapa!. Kama kampuni imetoa gari wilayani whats a big deal?, Gerald Pasanisi, anayemiliki vitalu vya uwindaji kwenye mbuga ya Selous amewahi kutoa magari 36 aina ya landcriuser za mkonga kusaidia kikosi cha kuzuia ujangili, mbona hukusema wamehongwa, au kwa vile ni mzungu?!. Acheni hizo!. Nyaga Mawalla endelea kusonga, mbele kwa mbele, mwendo mdundo!.
     
  9. M

    Mmatengo Member

    #9
    Mar 7, 2016
    Joined: Feb 27, 2016
    Messages: 13
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 5
    Wametanguliza pesa mbele kushinda sheria ambazo wamekubaliana
     
  10. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2016
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Umeskia waziri mkuu amewapa siku ngapi hawa wawekezaji? Amewapa siku saba wajisafishe la sivo hati yao ya uwekezaji inafutwa mara moja
     
Loading...