Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwezi wa tisa, CCM kuwa kama pangaea

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Graph Theory, Aug 3, 2011.

  1. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hivi karibuni kumekuwepo ndoto mbalimbali juu ya uponyaji wa magonjwa mbalimbali, lakini usiku wa kuamukia asubuhi hii nimeota ndoto ambayo ni tofauti na ndoto za baadhi ya watu waliowahi kuota hasa siku za karibuni.
    Ndoto yenyewe ilikuwa juu ya kugawanyika kwa Ccm na hii ikiwa ni katika ule mwezi wa septemba, sasa sijui ndoto yangu ina ukweli ila nausubiri kwa hamu kubwa mwezi wa tisa ili nione kama hii ndoto ilikuwa ya kweli.
     
  2. m

    msnajo JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Ndoto ya namna gani ya kitu ambacho kipo wazi.! Unataka uone nini ili ujue kuwa CCM imepotea? Usitgemee jipya zaidi ya unachokiona kwa sasa!
     
  3. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kugawanyikaa kutatokeaa ila kwa kasi ndogo kwani wengi wao ccm ni wanafikiii haswaaaa. Haina ubishi jk amepaniaa kwa dhati haswaa kumwondoaa lowasa ndani ya uongozi wa ccm yaani unec na ubunge. Rostam ameshatekelezaa mapemaa kwa kujiondoaa kukwepaa siasa uchwara ambazo lowasa anakabiliana nazo sasa.
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Haiwezi kuwa kamA PANGAEA.....

    Pangaea, Pangæa, or Pangea (pronounced /pænˈdʒiːə/ pan-jee-ə,[SUP][1][/SUP] from Ancient Greek πᾶν pan "entire", and Γαῖα Gaia "Earth", Latinized as Gæa) was the supercontinent that existed during the Paleozoic and Mesozoic eras about 250 million years ago, before the component continents were separated into their current configuration.[SUP][2][/SUP]
    The name was coined during a 1926 symposium discussing Alfred Wegener's theory of continental drift. In his book The Origin of Continents and Oceans (Die Entstehung der Kontinente und Ozeane) first published in 1915, he postulated that all the continents had at one time formed a single supercontinent which he called the "Urkontinent", before later breaking up and drifting to their present locations.[SUP][3][/SUP]
    The single enormous ocean which surrounded Pangaea was accordingly named Panthalassa.
     
  5. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ccm haitagawanyika kama pangaea no. ila akina lowassa watatoswa toka ndani ya ccm. na wao hawatakuw ana hoja ya kuanzisha chama kjingine cha siasa...kwa sababu madhara yake ni makubwa sana kwao hususan kiuchumi na kisheria....wakifanya hivyo wanafunguliwa mashitaka ya uhujumu uchumi na wao kuozea ndani...so hakutakuwa na kuvunjikakwa ccm into 2 or more groups no.
     
  6. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Nahofu kama wakifunguliwa mashitaka Mwenyekiti (Dr) na yeye atavuliwa nguo na kuwa uchi. je atakubali hii aibu imkute. sijui amejiandaaje anajua mwenyewe.
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kweli umeota ila chonde chonde mkuu umesahau ule msemo wa mrisho mpoto ..usiwahadithie watu ndoto yako..":-(
     
  8. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ulipoweka neno "ndoto" umeharibu utamu wa thread maana JF hatuamini sana ndoto.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,619
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Ukiwahadithia inakuaje?
     
  10. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mkuu Manumbu uwezekano wa aina hiyo ni mgumu maanake mkuu wa kaya ni mhusika, hao maghambas wanaushahidi, sasa huyo Bwana mkubwa atakubali kujiumbua ????????????? Hebu nipe jibu!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...