Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwezi Mmoja Bila Regia (rip)... Je kuna Tofauti?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PakaJimmy, Feb 14, 2012.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mwanajamvi,

    Leo hii inatimu siku ya 31(mwezi mmoja) tokea Mpiganaji na mwanajamvi mwenzetu Hayati Regia Mtema(rip) atutoke. Ilikuwa ni tarehe kama ya leo mwezi Januari(14/01/2012) ambapo dada yetu huyu alikumbwa na ajali ya barabarani na kupoteza uhai.

    Je, mwanajamvi umegundua mapungufu yoyote, hasa kwenye vikao vya Bunge katika hali ya kukosekana kwa Regia?
    Lakini pia, kwa kuzingatia kuwa leo ni siku ya wapendanao(Valentines Day), ungemtumia ujumbe gani Regia(rip)?
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    NAMTAKIA HAPPY VALENTINE HUKOHUKO ALIPO...TULIMPENDA NA MUNGU KAMPENDA ZAIDI!!

    [​IMG]
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    I asked God for a flower, he gave me a bouquet, I asked God for a minute, he gave me a day, I asked God for true love, he gave me that too, I asked God for an angel and he took REGIA TO HEAVEN.

    Happy
    Valentine Day.... REGIA MTEMA!
    (R.I.P)

    [​IMG]
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    @Sizinga,
    Such a lovely and touchy displays of true love!...I hope you mean it from deep down your heart!
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180

    Really Definetely!!!!
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Heshima kwako PJ, kiukweli gap lake lipo kuanzia jukwaani hasa kwa upodates mbali mbali ambazo zilikuwa ni muhimu kufahamika kwa wakati huo lakini ndiyo hivyo tena.

    Bungeni kiukweli siwezi kusema sana lakini mchango wake nilikuwa naukubali, hivyo kwa kumalizia gap la marehemu mimi nalifeel sana jukwaani.
     
  7. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tatizo hakuna mtu amejaza hii gap, mpaka sasa mwezi umepita hakuna unafuu tumepata zaidi ya maumivu ya kumkosa humu na bungeni pia.
    Lile tabasamu lake, PJ, hope wewe unajua zaidi.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hii ni wazi kabisa!...
    Waswahili walisema jino la pembe si dawa ya pengo!
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Gap ya Regia hapa JF ni kubwa sana. Na jambo ambalo linanipa uchungu ni kwamba Regia did not live to see mabadiliko ya sheria ya kutungwa katiba mpya yakipitishwa bungeni. very sad.
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Upande wa bungeni it is too early to tell let alone katika jimbo lake (at least my thought); Hivi amefariki I wish I would have known her kwa ukaribu... really wish that, for mara nyingi napenda saana nijue political Ladies kwa ukaribu, kua nao karibu to the extent naweza mmuuliza maswali mengi niliyo nayo dhidi ya ulimwengu wa Siasa hasa kwa wanawake.

    Angekuawepo leo hii... nitakua muongo kama nitasema kuna ujumbe wa Valentine ningemtumia for we were never close but we did acknowledge one another.... I just wish she would have lived longer for i blieve lazima in time i could have made up friends with her.... May she rest in peace....
     
  11. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180

    Asha Umepotea sana mpenzi!! Welcome back...The gel is no more!!
     
  12. Mtafiti1

    Mtafiti1 JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    well said!!!
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Sizinga I was a bit indisposed dear, ila am so well and good. Thankyou for the warm welcome. Happy Valentines Pal...
     
  14. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Pamoja AD...same too!!

    [​IMG]
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu, moyo wako ulijeruhiwa kiasi hiki?..pole mkuu!
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tunaendelea kukumbuka dada yetu mpendwa
     
  17. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Najua angekuwa na maswali 2 makuu( ya msingi) kwa PM kwa alhamis zote, ukiachilia mbali maswali ya nyongeza. Naona gap kubwa sana pia humu JF. Anyway may she rest in peace!
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    [​IMG][​IMG]
    Ni kama siku chache tu tangu uondoke, bado yaonekana kama umetuaga jana tu..
    Maisha ndivyo yalivyo, kila siku ni tofauti hapa jamvini bila wewe.. Hakuna atakaye ziba
    pengo lako, bali uliyotuachia yatapunguza ufa. Nimeona jina lako mara kadha ukitajwa hapa
    jamvini sehemu mbali mbali. yaonyesha ya kwamba uliwakaa wengi. leo tunafurahia siku ya
    wapendanao Duniani. Na pia twakujumisha sababu tulikupenda sana. kama wanavyoosema
    mwili haupo lakini mioyoni mwetu upo milele. lala salama mrembo wetu , ulipoendwa na wengi..
    R.I.P
    Regia

    [​IMG][​IMG][​IMG]
     
  19. T

    Twaa Member

    #19
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kamanda wetu, kipenzi cha wengi aliacha gap na linaonekana wazi kabisa! Updates za bungeni twazipata kwa wakati? Je hoja zetu humu jamvini zitabebwa na nani tena ili kupelekwa bungeni? Wanajamvi haya ni majonzi makubwa kwetu kwa kupotea kwa kamanda wetu! Mungu amlaze mahali pema peponi Amina!
     
  20. T

    Twaa Member

    #20
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Happy Valentine Kamanda R MTEMA Huko uliko!
     
Loading...