Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwezi feb na siku 28 au 29

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Jewel, Jan 11, 2012.

  1. Jewel

    Jewel Senior Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 149
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hamjambo wana kubwa kufikili
    jamani naomba kuuliza hivi ni nani anaepanga siku za mwezi wa fe kuwa 28 au 29? Maana zamani ilikuwa mwaka huu 29 unaofuata 28 lakini sasa hivi tofauti mwaka 2010 na 2011 zote zimefuatana 28 hivyio basi nanai mpangaji? Wa tarehe?
     
  2. Complicator EM

    Complicator EM Senior Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    29 February hutokea kila baada ya miaka mi4, kwa hiyo baada ya 2008 sasa ni 2012. kwa ufupi ni kwa kila mwaka unaogawanyika kwa 4. Thus 4, 8, 12,....................2000,2004,2008,2012,2016.......................
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kumbe some tymes zinashika eeh!
     
Loading...