Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwezeshe Fidel80 afike kwa Babu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Mar 14, 2011.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Waungwana napenda nifike kwa Babu hapo Loliondo na mm nikanywe Juice ya Babu nimegundua juice ya babu ina husika sana katika kuokoa maisha ya mwanadamu. Babu amekuwa ndo kimbilio la wanyonge na matajiri.
    Mimi nashindwa kufika kwa babu kutokana na kipato kunikaba jamani naomba michango yenu ya hali na mali sibagui mchango ili niweze kufika kwa Babu niokoe maisha yangu. Mnao penda kuchangia mtu akitangulia mbele ya haki onyesheni ungwana wenu kipindi hiki ambapo sijatangulia mbele ya haki.
    Mchango wako naomba unifikishie mm mwenyewe au hawa wafuatao nina imani nao;-
    Mchungaji Masanilo
    Babu Asprin,
    Carina Ti
    Kimey
    Kutoa ni moyo wala si utajiri waungwana.
    Mkono mtupu haulambwi.
    Sura sio roho.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Nipatie majina matatu ya wapokeaji mie nitatuma kwa Western Union au Money Gram
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Basi kama huna imani na sis kwaheri ya kuonana:embarassed2::embarassed2:
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu michango ya hali na mali hao jamaa wanapokea watanipitishia Manzese
     
  5. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ningekuchangia, ila mimi na mdogo wangu loveness love tulipopanga kwenda, ulituvunja moyo kwa sana tu. Nasi kwa ushujaa wetu na kujiamini tumeweza kwenda na kufika na kunywa Dawa kwa msaada wa PJ kaka wa uhakika, bila kumsahau Sahara Voice na Mzee wa Rula. Asanteni waungwana. msalimieni Preta.
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Nakutumia mikate na maji kwenye MPesa nitumie namba
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ningekua kwenye list ya wanaoaminika ningechangia ila sasa imekula kwako!!!Mpaka maji ya kauke ndo utapata!!!
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    unaumwa nini ndugu..? Kwa kakobe umeacha kwenda au ukirudi utaendelea
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hata yoyo humuamini pia?
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hongereni kwa kufika kwa babu

    Kwani ukinichangia na mm niende kuna ubaya?
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nashukuru sana ndugu yangu akufahae kwa dhiki ndiye ndugu yako
     
  12. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nitumie no yako ya voda nikutumie kwa m-pesa au kama vp utaupitia hapa
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Pole ndugu yangu na wewe una ugonjwa sugu kumbe!!

    Mchango wangu nitauacha pale Tip top uupitie
     
  14. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna, ila uliowataja unawaamini wako mbali na ninapoishi sasa mchango nitawapatiaje?
     
  15. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mnaweza mkazungumza kwa PM na mkamalizana
     
  16. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Am very very close than you think Da mie...we kua na imani tu kua Fidel atapata mchango wake
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Fide

    Himahima usichelewe... ntakuchangia maji ya kunywa, mikate, dawa na bia/konyagi

    utapata pesa by saa 11 kesho

    Ila ukifika arusha nicheki aisee, upate pombe ya mwisho, naskia ukipata kombe pombe inakua ndio mwisho wake
     
  18. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wabongo tujifunze kuchangia watu kwenye matatizo si mpaka tusubiri afe ndo tumchangie
     
  19. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mie na upeleka kwa rev. akiunywa juu yako!
     
  20. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu, nitakuchangia Lunch pale hotel ya Dar express.. Kunitambua rahisi, nitakuwa nimevaa suruali nyeusi na shati jekundu damu ya mzee,
     
Loading...