Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mweshimiwa mwenyekiti+mwanasheria

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Packysf, Nov 14, 2011.

  1. P

    Packysf Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ibara ya 90 imepitishwa kw ombi la mwenyekiti na c mtoa mada mwanasheria mkuu.Huyu mama anamapungufu sana.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mnyika anasoma sana vitu huyu bwana...werema sijui kama anafanya homeworks zake sawasawa
     
  3. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mbona sikuelewi hapo nani ni nani.?
    Na nini tofauti yao.?
    Je pale muelewa ni nani zaidi au wote lao moja.?
     
  4. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    naona AG anakinzana na ukweli,huyu jamaa ni kilaza sana...
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    sijaelewa bado.Nalog off
     
Loading...