Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenzio akinyolewa ...tabia mbaya!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by malisak, Aug 9, 2010.

  1. malisak

    malisak JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 16, 2006
    Messages: 423
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    jAMANI KUNA TABIA INANICHEFUA KULIKO KICHEFUCHEFU, UTAKUTA MTU ANA MKEWE HALAFU NA PEMBENI KIMADA KAMA KAWAIDA YA MWAFRIKA.

    ANAPOTOKA OUTING NA KIMADA BASI MKEWE AKIMPIGIA SIMU HATA KAMA KUNA DHARURA YA MTOTO KUUGUA ANAKUJA JUU NA KUMPA KIMADA SIMU AMJIBU MKEWE, NA BAADHI YA VIBUSTANI HIVYO HAVIPIGIWI VYACHEZA ATAANZA KUMTUKANA MWANAMKE MWENZAKE NA KUMSHAMBULIA KWA MANENO MAKALI MPAKA MTU AJISIKIE KUA.NA HILO JANADUME NALO LIKIRUDI LITAMSHUSHIA MKEWE KIPONDO KWA MADAI KUA AMEMVUNJIA STAREHE YAKE KWA KERO YA SIMU ZAKE.HIVI JAMANI NYIE MIJITU MNATUOA ILI KUTUTESA KWA MANYANYASO AU KAMA MLIJUA STAREHE HAZIJAWAKOMA WHY MUWANYASENYASE WAKE ZENU????????????/,KWAKWELI TABIA HII INANICHEFUA KULIKO KAWAIDA NI VITENDO VYA KISHENZI.

    KAMA ULIONA KIMADA WAKO NI BORA KWANINI USIMUOE YEYE MKISHAWAZALISHA WAKE ZENU TAYARI WANASHUKA THAMANI MTAWAKASHIFU KWA MANENO MABOVU A KUWASALITI,MBONA WANAWAKE HAWAWAPI MABWANA ZAO SIMU WAWATUKANE?,KAMA YUPO ATOE USHUHUDA KWA SENTENSI ITAKAYOANZA NA Q NA KUMALIZIKIA NA X.

    NA WEWE KIMADA UJUE KABISA MWENZIO AKINYOLEWA WEWE........................................ KWANI MKEWE AKICHOKA AKAFUNGANYA MIZIGO UKAWEKWA WEWE NDANI JIANDAE UJUE KUNA SIKU NA WEWE YATAKUKUTA MSIONE RAHA KUVUNJA NDOA ZA WATU NA NYIE TAFUTENI WANAUME ZENU WAMEJAA TELE,MBONA WENGINE WANAJITANGAZA KWENYE MITANDAO NA VYOMBO VYA HABARI NA NINYI MTAPATA WENZA WENU MSIFURAHIE KUSAMBARATIKA KWA NDOA NA FAMILIA ZA WATU.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 9, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,138
    Likes Received: 16,102
    Trophy Points: 280
    Uumm...you may want to rephrase that....kuwa na kimada/njemba pembeni si kawaida ya Mwafrika....ni kawaida ya binadamu.
     
  3. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mwnamke mwenzangu acje kufikiria kunifanyia hicho kitendo hata cku 1, hata kama kaachiwa cm ha huyo hawara yake lakini atumie akili zake za kuzaliwa acjaribu hata sms tu....hapatosha kabisa na ndio ndoa itakufa kibudu....dharau gani hizi?
     
  4. malisak

    malisak JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 16, 2006
    Messages: 423
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    yote kheri la muhimu kufahamu
     
  5. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Duniani kuna mambo.

    Kweli tabia hizi ni mbaya sana kama kuna mtu anafanya hivi. Ila na sisi wanawake labda tunawafanya wathubutu kufanya upuuzi huu.Angejaribu kwangu hakuna rangi angeacha kuona yeye na huyo hawara yake.
     
  6. malisak

    malisak JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 16, 2006
    Messages: 423
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    ndio muyaone wanawane maana cku hizi soni hatuna zimebakia lushoto tu watu wanajitoa muhanga kama magaidi hivi wanaume mmekwisha?.
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mijitu????????????????
     
  8. malisak

    malisak JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 16, 2006
    Messages: 423
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    tATIZO JENGINE NA WANAUME WENYEWE WANAWASUPPORT MAHAWARA ZAO, NA USIOMBE NA MAWIFI WAWE HAWAKUPENDI SIJUI UTAKIMBILIA WAPI
     
  9. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    pole kwa maswaibu mimi ni mpenzi mkubwa wa hizo small house lakini siwezi kuruhusu mke wangu ajue na siku akijua tu hiyo nyumba ndogo naipiga chini
     
  10. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Ukiona mwanaume ana msupport hawara basi ujue hakuna ndoa hapo..tafuta mlango wa kutokea. Wanaume wenye staha lakini wanashindwa kujizuia kuwa na nyumba ndogo, huwa hawaruhusu kabisa hawara kumvunjia heshima mama watoto. Na ikijakujulikana kwa mama watoto huyo baba ataruka kimanga! Atakana kwa miungu wote kuwa huyo siyo hawara yake. Sasa sipati picha ni vipi mai hazband wangu ampe simu hawara eti anijibu! Wanaume nao wanajuaga wanawake wakuwafanyia michezo ya kitoto kama hiyo ndugu yangu! Kuna namba nyingine ni hatari ya danger! Hata hilo penzi la nje ataliona jehanamu!

    Haya ya sijui mama mkwe na mawifi kumsupport hawara...huo ni uchaguzi wao wa kujirahisisha na hautaninyima usingizi hata chembe
     
  11. malisak

    malisak JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 16, 2006
    Messages: 423
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    unawaambiaje wanaume wenzio wenye tabia kama hizo?.
     
  12. F

    Fanta Member

    #12
    Aug 9, 2010
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kuna watu wana-uthubutu jamani
     
  13. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mie hao hawanipagi shida kabisa, mwanaume akim support hawara uje wewe kashakuchoka/kinai hakuna ndoa hapo.
     
  14. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Issue ikishapowa unavuta nyingine eeh bana eeeh mmmmh
     
  15. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole kwa yaliyomkuta, kwani huyu mamii bado anaishi na mumewe kwa ajili ya kulea watoto au kwa ajili ya mapenzi na mumewe,
     
  16. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    haaa nashindwa kuelewa kabisa hao wanawake wanadanganywa nini na hao wanaume mpaka mtu anapata nguvu ya kuku sms achia mbali call...watu wengine wanapenda kuishi kwa mashaka sana, mie ajue ndio itakuwa mwisho wa amani maishani mwake....atakuwa amefika mbali sana aisee.....wengine tumebakiwa na akili zakuvuka barabara jamani.
     
  17. malisak

    malisak JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 16, 2006
    Messages: 423
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    hata mimi ningechukua 0 zangu lakini mwenzetu kagoma eti wamechuma wote mali,sasa wamechuma hali ni hiyo wangepanda je ingekuaje?,mimi hoi best
     
  18. malisak

    malisak JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 16, 2006
    Messages: 423
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    hahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa na kama akili zenyewe ndio hizo angalia usije ukagongwa na hayo magari barabarani.
     
  19. R

    Ramos JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna wanaume wa hivo? Thats too much... Kama humtaki si umwambie tu muachane???
     
  20. malisak

    malisak JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 16, 2006
    Messages: 423
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    na unaambiwa wana miezi kama 9 wanaishi ki-baba paroko sijui awekwa na nini sasa hapana elewa mpaka sasa?,mimi ningempasua p**b* zake kwanza halafu ndio nikasepa kwani naamini ndio zinazompa jeuri nyambafffffffffffffff.
     
Loading...