Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenzi wangu ana mbweche kubwa

Discussion in 'JF Doctor' started by kiritimba, Aug 19, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mwenzenu napata tabu, mwenzi wangu wa kike ana mbweche kubwa ajabu kiasi kwamba sipati raha afu anatoka vitu kama mapumbapumba hivi, kumwacha siwezi nifanyeje?
     
  2. B

    Bwana bonny Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpeleke kwa daktari
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Siri za mwenzi wako unakuja kuzianika huku mtandaoni
    kwa nini usingekaa nae ukamuuliza ni kitu gani alicho nacho kabla ya kuja kuainika utupu wa mwenzi wako hapa
    Na umejuaje kama wewe ndio una kakitu kadogo sio yeye

    Ahhhh halafu duh nimebaki hoi na hilo jina
     
  4. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hayo mapumbapumba yanatoka wapi?? sikioni, puani, mdomoni , mguuni n.k pambanua lol
     
  5. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Au nimwache
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
     
  7. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kama namwanika ila nahitaji ushauri hili si ndo jukwaa la ushauri wa kimaumbile. maana ilibaki kidogo nimwache akalia sana
     
  8. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwenye mbweche
     
  9. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    imebidi nicheke tu......mapumba yanatoka?....ana bacteria huyo tena ni mgonjwa kweli ...mshauri akamuone daktari
     
  10. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ina mana atakuwa ameniambukiza na mimi
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Nenda jukwa la Doc kule umuulize Doc vizuri kuwa hayo mapumba pumba ni nini
    By the way swali langu lilikuwa ushakaa nae mkaongea na akakueleza tatizo ni nini
    Au mshashauriana kama wenza mkajua ni nini issue kabla ya kuja kuanika humu
     
  12. m

    ma jery Senior Member

    #12
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ndo umemwambukiza inatokana na wewe kuwa na nanii ndogo so hewa inaingia na vumbi
     
  13. B

    BenMcAfee Member

    #13
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha mbeche wala bweche kubwa..ww ndo utakuwa na kasigara..so kanamezwa
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Ndo maana nimemwambia wazi kuwa yeye ndo ana tatizo kakitu kadogo halafu anamsingizia binti wa watu
     
  15. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hukutesti zari kabla?
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu yeye aliingia akakuta kitu kinatoa pumba na yeye anapwaya kama umetumbukiza ndoo kwenye bahari
     
  17. M

    Mutukwao JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani kaniaje kako kana ukubwa gani? Sio unasema tu ya mwenzako.
     
  18. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Duuu kweli mimi mgeni wa vitu vingi sana! HII KWANGU NGENI!
     
  19. M

    Madoido Senior Member

    #19
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaaahhhhhhaaaa mbweche kubwaaa, du wabongo nommmaaaa, mkuu sikia hapa shida mi nadhani wewe mume ndio una machine ndogo, na hii sasa unamlaumu mwenzio,,eti mbweche ndogo,,pole kaka na usibweteke na kwenda kutumia madawa ya kuongeza uume utajuta katika maisha yako, hapo cha msingi mshauriwe style nzuri za kula chakula cha usiku kutokana na maumbile yenu wote mtafurahia....nenda kajarib u chuma mboga.....aahhhhhaa makubwa hayo
     
  20. B

    BenMcAfee Member

    #20
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na kweli atuambie hapa co anamsingizia bint wa watu bure kumbe akikohoa kinatoka
    <br />
    <br />
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...