Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenzi wako akiwa anakulambalamba hata mbele ya watu ni ishara tosha kuwa anakupenda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Akili Unazo!, Aug 21, 2009.

  1. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mwenzi wako akiwa anakulambalamba hata mbele ya watu ni ishara tosha kuwa anakupenda
     
  2. K

    Kelelee Senior Member

    #2
    Aug 21, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haswaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!...mh umenikuna na hicho kiparagraph...short but to the point hehehehe
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...mnh, kawa mbwa?

    usanii mtupu!
     
  4. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Au lambalamba za Azam!..ha ha
    Hapana binafsi sipendi kabisa, akiwa faragha ndo anionyeshe mambo siyo mbele za watu urembo mwingi tukiwa wawili hajui kuhudumia kiukweli..
     
  5. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    . kulambalamba nini?
     
  6. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,958
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    siku hizi ni mbaya sana watu wamekuwa waigizaji sana katika mapenzi, na mara nyingi watu kama hao wa kulambana huwa hawadumu, inaweza kutokea umemzoesha mwenzi wako, lakini ikatokea siku labda umechoka, hapo ndipo unaweza ukawa mwisho wenu, ila sio mbaya kufanya hivyo
     
  7. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umepaka asali??
     
  8. M

    Monie Member

    #8
    Aug 22, 2009
    Joined: Sep 22, 2007
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inategemea anakulmbalmba mbele ya watu gani. Kama ni mbele ya marafiki zenu sawa. lakini sio kila mahali hata mbele ya wazazi au watu wazima haileti heshima.
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Aug 22, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Huku kulambana ni uchafu tu. Utalambaje liulimi la mwenzio? Hivi mnajua mdomo kuna bacteria kiasi gani? Yuuucckk...mambo mengine yanatia kinyaa kabisa.
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2009
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    salalaaaaaaaaaaaaaaaa hii kali mshikaji,unasema?
     
  11. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mode Fungia hiri rimjamaa, Avatar Gani hii
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Aug 22, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Seriously dude, hebu fikiria. Mdomoni asubuhi ukiamka kunakuwa na bacteria mamilioni waliozaliana usiku kwa sababu ya kufunga mdogo. Sasa siyo kila mtu ameelimika vizuri kuhusu usafi wa kinywa. Licha hata ya kuelimika kuhusu usafi wa kinywa, hata ufanyeje mdomo ni sehemu ambayo bacteria huzaliana kwa wingi sana. Mdomoni ni sehemu ambayo makohozi hutokea. Ni sehemu ambayo mimate hutokea. Hivi kweli huoni kuwa ni kinyaa kuweka liulimi lako ndani ya mdomo wa mtu mwingine? I'm sorry but that just ain't my cup 'o tea. That's just extremely nasty. Mdomo wa binadamu mchafu sana aisee....
     
  13. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahhah NN iimetulia hiyo!
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Aug 22, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    You know I'm telling the truth....
     
  15. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Tatizo tunapenda kuigaiga sana,we fikiria jitu linanuka mdomo halafu eti mwaanza kulambana/kunyonyana......ptuuu(kinyaa).....lol
     
  16. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Na wale wanaonyonyana kunako nao ule ni uchafu au?
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Aug 23, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Of kozi ni uchafu! Wewe fikiria, ile sehemu among other things matumizi yake ni kutolea uchafu i.e. waste e.g. mkojo, mavi, n.k. halafu wewe unaenda kuweka ulimi wako...Pretty please huoni kama ni uchafu huo? Oh well maybe it's just me but if you look at it with a third eye you will realize how extremely nasty it is to tongue someone down in their vagina or ass or mouth or phallus. It is what it is...
     
  18. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Hujui mapenzi kijana.....hakuna kitu safi kama kulamba lamba sehemu sehemu za mwili wa mwenzio...acha bana tena ile lamba lamba ya asubuhi ndio yenye stimu mapenzi hayana uchafu aiseee......
    ukiona kinyaa kulamba tutakusaidia kukulambia mwenza wako.....
     
  19. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    No no no noooooo hakuna uchafu nyie vipi bana?? kwanza ina afya vitamini na chlorine na sodium chloride ya kutosha.....wewe binti hupendi kulambwa kule?
    lazima utakuwa unasaidiwa aisee...nani kakuambia kunatoka uchafu kule? man dont let me down hakuna kitu saaaafi kama kula chumvi weweee nakuambia jaribu utaona ladha yake........ukitaka nitakupa tips za kushukia down thur
     
  20. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    lol hii thread sikuwa nimeiona kumbe mnaua namna hii....ni hivi arifu suala la usafi wa kinywa sharti lizingatiwe kabla ya kubadilishana saliva......nakuambia kinywa kikiwa kisafi utainjoi sana....ni sawa na kule Ikulu kukipigwa sopu sopu aaaah mie huwa nahamishia makazi yangu kabisa...hunitoi kule aiseee
     
Loading...