Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenzetu tena wa UDOM ametutoka

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by iphoneman, Nov 26, 2011.

  1. i

    iphoneman Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habar wana JF ni masikitiko tena katka cku iliyotarajiwa kuwa ya furaha kwa wana UDOM kutokana na mahafali lakini jana ucku {ijumaa} majra ya saa 3 ucku, mwenzetu 1 amefariki kwa kupgwa na radi na wengne kadhaa kujeruhiwa. Mungu atupe nguvu katka wakati huu mgumu na Mungu ailaze roho ya marehemu mahali panapostahili...
     
  2. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 894
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    R.i.p......
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Poleni sana bwana! Majengo ya dodoma yanahitaji high protection kwakweli!
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Why? walichukua vifundi mchundo kudesign lighting protection system nini?. Ndo matatizo ya kupeana tender hayo, the same applies to the roads, shule za kata, majengo ukiyaona unaweza kulia.Anyway, RIP mwanafunzi na poleni wanaUDOM.
     
  5. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bwana alitoa na Bwana ametwaa, Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi
     
  6. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Yaani hata Natural Disasters nyie ni siasa tu. Japo radi inategeka lakin kuna wakati mitambo inazidiwa na ku7bisha madhara. US kila cku myoto inateketeza mahekta ya misitu cjackia mnasema, au hamjui chanzo ni radi? Cheki hapa http://www.sky-fire.tv/index.cgi/lightning.html
     
  7. MKOBA2011

    MKOBA2011 Senior Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Da aisee mnaposema majengo ya Dodoma nachoka haya majengo yemeota kama uyoga cha ajabu na kusikitisha haya majengo sidhani kama yatafika miaka hata ishirini siku moja nilitembelea pale nyufa kibao yaani wamepeana tenda wakaiba sasa impact tunaziona majengo mapya nyufa kibao aibu sana waone UDSM ILIVYOJENGWA UKIONA UFA hujuwe wamejenga juzijuzi but old buildings hayta kupiga tindo ishu
     
  8. u

    ugawafisi Senior Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha ujinga wewe mtu anatembea road anapigwa na radi wewe unakuja na story za majengo, chuki zako zinakupelekea uwe na uwezo mdogo wa kufikiri. Mlitaka hiki chuo ajenge rais gani ndio mufurahi?.... Bravo jk udom inatishaaa!
     
  9. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ni mwaka wa ngapi ? poleni sana
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    R.I.P Mwanafunzi.
     
  11. data

    data JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,604
    Likes Received: 1,511
    Trophy Points: 280
    sad....
     
Loading...