Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenzetu kajichanganya,tumsaidie kujieleza!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Sep 14, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mke kamnunulia mumewe dozen ya ch*pi i.e boxer zote za rangi ya bluu. {MUME};Akhsante kwa zawadi mke wangu lakini umekosea kidogo,ungenunua za rangi mchanganyiko kwa sababu watu watadhani mimi huwa sibadilishi ch*pi,kila siku navaa ile ile.{MKE};Watu gani hao!?.[Hebu msaidie kujieleza].
     
  2. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Huyu alijua ni suruali tu.
     
  3. KML

    KML JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    madem zake wa nje
     
  4. ZENITH

    ZENITH JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 630
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Mimi ningesema huwa napiga legezo nikitoka hapa nyumbani.
     
  5. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kama ni ndoa iko njia panda hapo
     
  6. M

    Masuke JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ningesema 'nilijua bukta za mazoezi kumbe boxer, uzee nao kazi mke wangu'
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,676
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hapa unaweza kupona...
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Leo jioni hii nimetoka na boxer mpaka dukani sikuona ishu
     
  9. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Ah huyo mwanamke kazuzuninua maksudi kwa lengo hilo analolihofia dume

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  10. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,738
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Heewalaaaaa...mchezo kwisha na pole juu!!
     
  11. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ana hobby ya kuogelea
     
  12. L

    Luminous black Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    enheee, hapo ushapona sasa kesi kwisha na busu juu!!!!!!!!
     
  13. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,342
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    unadhani kwa unachokiona?
     
  14. whistle blower

    whistle blower Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    wkati wa kuanika baada ya kuzifua kila siku itakua inaoneka boxer ya blue hasa kama umepanga nafikiri hiyo ndiyo ilikua issue hapo
     
Loading...