Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenzetu anatafuta mwenza/mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by joellincoln, Apr 25, 2010.

  1. joellincoln

    joellincoln Senior Member

    #1
    Apr 25, 2010
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika pita pita yangu kwenye mitandao nimekutana na hii,nafikiri inaweza ikapata msaada zaidi kwa wale wana JF ambao nao wanatafuta wenza. Naomba niquote:

    "Mimi naitwa Raymond. Ni mtanzania na elimu yangu ni Masters ya Uchumi kwa sasa niko kikazi Paris, Ufaransa ila nategemea kurudi mwezi ujao. Mi ni mkazi wa Dar es salaam. Natafuta mchumba msichana mzuri anayejiheshimu kabila sichagui na umri uwe kati ya miaka 22 - 30. Mimi nina umri wa miaka 31. Sibagui vilevile dini japo ningependa zaidi awe mkristo na elimu yake iwe form six au chuo. Ni vyema kuambatanisha picha kwa yule atayekuwa tayari na email zote zenye picha zitajibiwa haraka ikiwa ni pamoja na kupewa mawasiliano ya namba ya simu.Tunaweza kuwasiliana kwa email: masungamasunga@yahoo.ie"

    Haya kazi kwenu dada zetu mlio kwenye search pia.
     
  2. stanluva

    stanluva Senior Member

    #2
    Apr 25, 2010
    Joined: Apr 7, 2009
    Messages: 134
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Joellincoln naomba kuuliza....! Hivi mtu huyo jamaa yetu unaweza niambia ni kitu gani hasa kimemfanya hata kutangaza namna hii? Maana me sipaiti picha maana huku home (TZ) warembo wako wengi ni Domo lako tu! Vitu vingine bwana Uzungu mwiiiingi!
     
  3. joellincoln

    joellincoln Senior Member

    #3
    Apr 25, 2010
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi mwenywe nimekutana nayo nikabaki mdomo wazi mkuu stanluva ila nikasema acha nirushe kwenye jukwaa letu labda atapata msaada zaidi. Nafikiri labda ni uwoga au anataka achague sana. Ila naona kama anataka kurahisisha kazi kwa kupata wale ambao nao wako search kama yeye
     
  4. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na wewe ulikuwa unatafuta nini huko kwenye hiyo site?
     
  5. joellincoln

    joellincoln Senior Member

    #5
    Apr 25, 2010
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu nkamangi kwani kuna tatizo kusaidia watu kama hawa? hhahhaha maana swali lako linaweza likawa ni rahisi sana au likawa ni gumu sana kulijibu
     
  6. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kutafuta mchumba mtandaoni nako ni uzungu? Ama kweli ukistaajabu ya Mussa utaona ya firauni
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kila la kheri!
     
  8. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    huyo mchumba alikwepo sasa hivi sijui kaelekea wapi
    we mchumbaaa! we mchumbaeee, he! sijui huyo mchumba
    ana matatizo gani? kila akitafutwa huwa haonekani

    usijari baba akija tumwambia
     
Loading...