Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenzenu simuelewi zitto, wadau niambieni huyu bado ni shujaa wa chadema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwalimumpole, Dec 5, 2010.

  1. m

    mwalimumpole Member

    #1
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WADAU NINA MASHAKA MAKUBWA NA UADILIFU WA ZITTO KWA KAMBI YA CHADEMa, matendo na matamushi yake yananitia mashaka kama bado anaimba wimbo wa ukombozi wa tanzania kwa sauti ya Chadema.
     
  2. U

    Uswe JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    zitto kimeo, period!
     
Loading...