Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenzenu sijui kwanini hivi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Jan 3, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Mwenzenu sijui nini mimi nikiona Wamama hakili inahama!mimi watoto chini ya miaka20 sina hobi nao, mimi mijimama wawe umri wa 40 na amezaa kama mara 3 basi kwangu brudani.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    daah mkeo ana hasara
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Isay mimi niko tofauti kabisia na wewe, nikiona babe'z girls ndo usiseme haswa wakiwa hot babes.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    alfunuuni majunuuni....
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Bora
    Kesi za ubakaji za jamhuri hazitakupata

    Ila nawe
    Penda used in China, Dubai, Dar ndo na wewe utumie
    Anyway kipenda roho hula nyama iliyochomwa
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ila hobi yako inaendana na avatar yako
    Kama vile ina akili kwa kurudi nyuma
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    haya sasa......
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    actually hii yako yawezekana ni side efects za kukosa
    'mapenzi ya mama utotoni'....

    ni true huwatokea wengi...
     
  9. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aisay inawezekana.
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Una umri gani brother? Inawezekana na wewe una above 40 so kupenda wenye 40 and above ruksa mkuu maana kupenda ni haki yako halali! otherwise, unaweza kuwa na matatizo ya kisaikolijia, si kawaida vijana kupenda mi mama kama hawana mpango wa kulelewa!
     
  11. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mweehh!!!
     
  12. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kakakiiza jibu pm please
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Sijamsema yeye
    Nimesema avatar yake jamani
     
  14. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mmmmmh, hongera sana. Kwani hata majimama nayo yana haki ya kupendwa na ........................!!
     
  15. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ungekua kwetu huku ughaibuni ungenyong...
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    kipendacho roho dawa................
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hakika ! Amestahili kwa neno hili, kama ingekua mie, leo ningetoa maguu yangu Jf w/out turn back again!
     
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Na pia ni silka ya watoto waliotanguliza miguu wakati wanazaliwa. HATA SIE KWETU WAPO.
     
  19. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Msemaji (muasisi uzi) akiwa na matatizo ya fuse kichwani, basi wasikilizaji (wachangiaji) mwatakiwa fuse zenu ziwe nzima!. Wachangiaji wakiwa na tatizo la fuse basi mleta uzi fuse iwe nzima. Unlucky ikatokea Msemaji na wachangiaji wote fuse arijojo, kwshynehi, Jf will be Matope soon.
     
  20. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Tutakupoteza mda si mrefu!!!
     
Loading...