Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwenzenu nimefiwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Negrodemus, Apr 5, 2012.

  1. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Assalamu Alaikum
    Admins, Moderators na members wote
    wa Jamiiforums
    Kwa masikitiko makubwa nawataarifu
    msiba wa baba yangu aliyefarik leo mchana msiba upo tanga makorola mi nipo iringa najichanga changa muda huu nianza safari nipate kuwahi mazishi hapo kesho kama mwenyezi mungu akisaidia mazishi ni saa 4 asubuh katika makaburi ya msambweni.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Pole kwa msiba.
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pole kwa msiba wa babayo..
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkuu,
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Pole mkuu kwa msiba
     
  6. brainiac89

    brainiac89 Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana ndugu yng! Mungu akutie nguvu
     
  7. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mkuu pole sana, jipe moyo.
     
  8. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,436
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kapala, pole sana mkuu !
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    Pole sana ndugu yangu!
    Mungu akufariji kwa nguvu zake.
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Pol e sana dear
     
  11. M

    Mukalunyoisa Senior Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole sana kaka
     
  12. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    pole sana mkuu.
     
  13. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Pole sana Mkuu, shukuruni kwa jambo.
     
  14. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole sana wa kwetu, mungu akutie matumain!
     
  15. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kapala pole sana ndugu yetu yote mipango ya Mungu
    Tushukuru kila jambo
     
  16. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    asanten n mipango ya mungu hapa ni kujipanga tu ye mbele si nyuma yake.
     
  17. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tupo pamoja.
     
  18. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Pole sana ndugu..
     
  19. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    pole sana mkuu, Mungu akutie nguvu na kuisafisha njia ili upate kusafiri salama
     
  20. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    poleni
     
Loading...