Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwenzenu nimefiwa na bibi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ruhazwe JR, Aug 18, 2012.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nasikitika kuwataarifu wana cc kuwa Bibi yangu kizaa Baba amefariki leo.Bibi ambaye alikua na umri mkubwa unaotazamiwa takribani mwiaka ipatayo 80 amefariki kwa uzee katika kipindi ambacho bado tunamuitaji,ilikua ni kawaida yake kwa kila tuendapo likizo alipenda kutuambia kuwa "nadhani hamta nikuta".Sisi tulimpenda lakini Mungu amempenda zaidi.R.I.P BIBI YANGU KIPENZI.
     
  2. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,062
    Likes Received: 1,586
    Trophy Points: 280
    R.I.P bibi.
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Bibi apumzike kwa amani , their 's no dialogue kwamba sisi wote ni wa Mungu na marejeo yetu ni kwake!
     
  4. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu roho ya marehemu ipumzike kwa amani

    jina la bwana liabudiwe
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,824
    Likes Received: 5,167
    Trophy Points: 280
    Pole sana Ruwaze JR

    PUMZIKA KWA AMANI BIBI
     
  6. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Pole sana jaman.. Mungu atawajaalia wepesi katika kipindi hiki kigumu.
     
  7. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Pole sana X-husband.
    Mungu atawajalia na mtampumzisha salama ktk nyumba yake ya milele.

    R.I.P bibi yake Ruhazwe.
     
  8. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    R.I.p Bibi
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Poleni sana.
    Ila kusema 'bado tulikuwa tunamhitaji' ni kumuonea, ameishi miaka ya kutosha. Mnatakiwa mumsherehekee, sio kuhuzunika.
    Mungu awabariki
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Pole sana mkuu Ruhazwe JR. Mwenyezi Mungu aipumzishe roho yake mahali pema peponi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,621
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    RIP bibi yetu
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    pole sana kamanda......miaka 80 ilikuwa bado sana.....lakini Mungu amempenda zaidi.....R.I.P bibi....
     
  13. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Nani kakudanganya kaburi ni nyumba ya milele?we hujasikia kwamba kuna ufufuo?anyway RIP bibi yetu.
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    Kumbe eh? Ahaa! RIP bibi yetu. Katangulia nasi tutamfuata. Hamna jinsi.
     
  15. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Kila mtu anao uhuru wa kuamini ktk imani yake.
    Nawe unaruhusiwa kuamini ktk imani yako.
    Imani yangu mimi isikuzuie kuamini imani yako mkuu.
    Ufufuo ni matokeo.
    Kwani hata hao waliondika ktk Biblia kuwa kuna ufufuo ni Binadamu wenye nyama na mioyo kama sisi.
    Japo wana utashi na wakisadikicho na kile wanachokiamini ndicho hicho wanachokiandika ili nawe ukiamini.

    Kaburi litabaki kuwa nyumba ya milele kwa sababu ukiishi ktk nyumba yako duniani ukiwa hai,nyumba nyingine utakayoishi ukiwa mfu ni kaburi.

    Na hutaishi mahala pengine popote.
    Ufufuo ni matokeo baada ya hayo yote.
     
  16. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Kumbe nini?
    Kabebe wakezo mje Kunduchi msibani.
     
  17. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ok ok,twende kazi,wewe unafikiri kwa nini kaburini iwe nyumba ya milele?kama biblia inasema haijulikani siku wala saa,then vipi umeishi 20yrs duniani kisha ukafa na ukizikwa leo alafu kesho ukafufuliwa wapi patatakiwa kuitwa nyumba ya milele?Duniani au kaburini?pls respond asap ili nipate elimu,na kama inawezekana nitwange na andiko.
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,824
    Likes Received: 5,167
    Trophy Points: 280
    Wangu umetumia busara hadi nimefurahi!
    Nikuletee zawadi gani bab?

     
  19. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    R.I.P granny! Pole sana mkuu RuhazweJr.
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    Kunduchi sehemu gani? Hebu nipe mwongozo. Bajaji yangu ina pancha, haidhuru ntaweka tairi la trekta ilimradi nisikose msibani.
     
Loading...