Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenzenu nifanyeje!??

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Mentor, Dec 14, 2009.

  1. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2009
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,654
    Likes Received: 3,960
    Trophy Points: 280
    Mpenzi wangu wa moyo, uzurio nauenzi,
    nachunguza wangu moyo, nipate japo utenzi,
    niseme bila uchoyo, jinsi gani nafa ganzi,
    kutoka ndani ya moyo, nakupenda ua ridi.

    Si kwa umbo wala sura, uzurio wavutia,
    kwa lugha iso na zira, kiswahili natumia,
    kuonesha pasi hijra, jinsi gani mekufia,
    kutoka ndani ya moyo, nakupenda ua ridi.

    Pendo la kweli hungoja, ulisema wewe hani,
    nami ni tayari ngoja, kukuweka wewe ndani,
    tena bila ya vioja, tueleke kanisani,
    kutoka ndani ya moyo, nakupenda ua ridi.

    Naahidi kuwa nawe, milimani na bondeni,
    furahani niwe nawe, nikupende na shidani,
    Mola pia awe nawe, sikuachi asilani,
    kutoka ndani ya moyo, nakupenda ua ridi.

    Penzi langu sibadili, kwani moyo tauchoma,
    shikilia kwa manjali, pwani tutafika mama,
    nakupenda kama wali, sivunje wangu mtima,
    kutoka ndani ya moyo, nakupenda ua ridi.

    Sipendi kusema mengi, na kupiga tararira,
    kwa beti ziso nyingi, nimemaliza ziara,
    kwa vazi la udhurungi, ninajitoa kafara,
    Nami naomba uliza, "WILL YOU MARRY ME?"
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Is this for Jukwaa la lugha, na si kwamba unaumizwa moyoni na huyu naniliu?...Sema usaidiwe kaka..! --By ze way, this is GOOD FOR NEW LOVERS!....Its almost a decade since i exchanged the vows with my sweetheart, and since then, the taste hasnt changed!...Love, sweet love!
     
  3. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    me sielewi kama anataka ushauri au tusome utenzi wake? Confused by the way!
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hongera ebby asili, kwa kuionja asali
    naliona penzi kweli, kama hutolibadili
    na ulile kiukweli, ikiwa na huyo mwali
    sasa hilo la ndoa, huoni hiyo papara?

    huoni hiyo papara, hasa hilo la ndoa?
    umeshapita mabara, ndipo ukaopoa?
    umeshakuja na bara, uone tulivyo poa?
    haya nakuachia, kusuka au kunyoa

    ....itaendelea
     
  5. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2009
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,654
    Likes Received: 3,960
    Trophy Points: 280
    Wandugu nisameheni, taaluma linishinda,
    binti kweli nampenda, kubadili menishinda,
    nyuma siwezi kwenda, msaada sitopenda,
    nilitaka edit title, ikabaki mejikita!

    Kwa kifupi nataraji, ujumbe umemfika,
    kwangu yeye kama maji, sipokunywa nitapika,
    wajua nakuhitaji, kila saa na dakika,
    nilitaka edit title, ikabaki mejikita!

    Pakajimy nakwambia, penzi langu kwake kweli,
    majungu tanitupia, sitomfanya wa pili,
    utamuwe twaujua, japo miaka miwili,
    nilitaka edit title, ikabaki mejikita!


    MTM shukurani, kweli umenielewa,
    kwani we ulitakani, muda binti kumuowa,
    kusubiri siwezani, ni afadhali kunyowa,
    meenda kote barani, jaona mwingine poa!
     
Loading...