Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenzenu naumiaaa!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NIWA, Mar 30, 2011.

  1. N

    NIWA New Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wana JF mwenzenu niko kwenye hali mbaya, ni miezi michache imepita nilipata mpenzi ambaye nilijikuta kumpenda baaada ya kuvutana sana , maana yeye alipokuja kwangu nilimueleza jinsi nilivyoumizwa huko nyuma na kwamba kwa kweli siamini kama ananipenda, pamoja na vipingamizi vingi nilivyompa akanihakikishia kabisa kuwa yeye hakika ananipenda kwa pendo la kweli. Basi nikajikuta naingia kwenye mapenzi, hivi juzi akasafiri kuja huko nyumbani maana tuko ugenini tunasoma, tangia afike nyumbani hakuna mawasiliano yoyote nilyopata nimejaribu kuandika email maana sina namba ya simu hajibu. Na sina jinsi nyingine ya kumtafuta maana huko nyumbani simfaham hata rafiki yake. Je ndo nimeachwa?? au mpenzi wangu amepata shida gani sielewi nahisi kuchanganyikiwa tu.
     
  2. marshal

    marshal JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Dada Tulia Bongo hakuna umeme tangu mlivyoondoka kwenda Kusoma!nahisi hawezi kucharge simu maana ni ngumu sana kupata Solar!!


    By the way,don't be pessimistic NIWA , its too early to judge the guy!!Subiri Jipe moyo na amini anakupenda until u prove otherwise!!!
     
  3. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    "Je ndo nimeachwa?? "

    Kama ni juzi tu amesafiri, isnt this kind of thinking a little premature ?Kama ametoka mbali then factor in a few days for her to settle,catch up and bond with her family. Hata hivyo kwani didnt you guys discuss how you 'll be staying intoch before she left??
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole sana dada huko bongo alimuacha mtu... wewe wa ughaibuni na bongo ana kuku wake wa kienyeji saafii :washing:
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,310
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    vuta subira dada,ila kama anakupenda utajua tu,na kama hana mapenzi na wewe utakuja kujua tu.kama mnasoma si atarudi huko ugenini? ila be careful,
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yuko na mkewe!
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    Mmmhhh
    hivi hili neno "i love u"
    Kwa nini watu wanapenda kulitamka
    Hovyo hovyo...
    some time mtu anataka one night stand
    Lakini anakwambia i love u..
    mtu hakujui ndo kakuona mara ya kwanza anakwambi I love u
    khaaaa
    (Ok don't be smart, I love u ninayoongelea ni kati y
    msichana na mvulana wanapotakana kimapenzi)

    Haya ndo matatizo
    Ya "I love u , with no action"
     
  8. LD

    LD JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole mwaya muombee ulinzi wa Mungu.
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    stahamili japo unaumia
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Pole mama ila kuwa mvumilivu tu kwani kama umesema ameenda likizo basi nina uhakika atarudi na utamuuliza vizuri kulikoni na next time ni vyema ukajua ndugu zake au hata rafiki zake wawili watatu ili hali hiyo isijitokeze tena.Kwa muda huu tu naomba kama utapata mkongo yeyote muombe akutafasirie kipande hiki cha muziki na hata kama hutapata siku yeyote ile ulizia maana yake na I wish you all the best katika kujiliwaza.

    Sultan de brunei, by JB Mpiana.
     
  11. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sorry nashindwa kuuingiza direct hapa I dont know what is the problem lakini unapatikana youtube.
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145




    :lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol: Hii message ingemfaa sana yule aliyetuletea faida za ukapera.
     
  13. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nasikia yuko kwa babu anajifua, akirudi ni moto chini mpaka kieleweke. We tuliza boli tu.
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hiki kitendo cha kufunguka sana kina madhara. Mtu anasema nimeshaumizwa sana kimapenzi unategemea nini?
     
  15. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    no comments!!!
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kaoa huyo kaja kuona familia na kapigwa BAN ya komunikesheni kwa sasa vumilia ndo ushaumizwa tena shida yetu wadada/mama tunapenda kutumia moyo wenzetu wanatumia macho hata ukiodnoka hajali macho yatapenda fasta
     
  17. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pole sana uwe makini sana na mapenzi ya kukutana shule ila kiujumla bado hatujui yamemfika yepi endelea kuvuta subira!!labda atatokea!
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Pole sana hujaachwa wala nini, labda yupo sehemu ambayo mawasiliano ni tatizo!
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    JF ina vipaji na manabii:

    Mkuu ulijuaje kama huyu muumizwa ni mwanamke?
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Vumilia tu huku nyumbani matajiri tu ndo wanafaidi huduma ya umeme ndo wenye majenereta yaani mgao ni full umeme unarudi saa 5 usiku kisha saa 1 asubuhi wanakata sasa c@fe ya nani ataikuta ipo wazi saa 5 usiku? we vumilia tu mwenzio nae anaumi hivyo hivyo.
     
Loading...