Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenzenu lipo linalonisibu naombeni msaada...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by condorezaraisi, Jan 18, 2012.

  1. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poleni sana na huu msiba mkubwa uliotupa wana JF

    Naomba msaada wenu kimawazo, Nimeolewa na nina watoto wawili...Mtoto wangu wa kwanza wa kiume nilimzaa nikiwa form two ,nikamrudisha home kwa bibi yake akipata matunzo na mie kuendelea na masomo mpaka hapa nilipofikia katika umri na kazi yangu hii,
    Tangu nimezaa mtoto yule sikuwahi kupata matumizi yoyote toka kwa baba yake ingawa kwetu alipafahamu vyema..nimemtunza kwa taabu sana huku nikisaidiwa na wazazi wangu.

    Mpaka pale nilipopata kazi na mme ambaye alichukua majukumu ya kumtunza mtoto kama wake.
    Leo hii mtoto wangu kamaliza darasa la saba. Mara nikaanza kupokea msg nikiulizwa mtoto wangu kafaulu mwez Dec sikujibu ? nikajua tu huyu sasa atakuwa baba wa mtoto kaanza kujileta..zileendelea kuingia msg mfululizo ambazo nilikaa kimya .

    Baada ya kuona imekuwa kero na hizo msg ndipo nikaona nimpigie simu na kumwambia ndio mtoto amefaulu na baba yake anamtafutia shule nzuri ili ampeleke, Yakaanza kuporomoshwa matusi

    Ooh mtoto wangu ushamu- adopt nakumpa baba mwingine ,Naona wewe mwanamke ni mpumbavu sana unajifanya una ndoa eeh ,kuna baba mwingine zaidi yake ,umeona nimeshindwa kumsomesha mtoto wangu,tena naanza taratibu za kumfata mwanangu na nitatafuta namba ya huyo mmeo nimwambie akae akijua huyu sie mwanaye ni mwanangu mie

    Nilibaki nimepigwa butwaa huku nimeshikilia simu na kukosa la kumjibu ...kwani sikutegemea maneno kama hayo at that time
    Baada ya hapo akaendelea kutuma msg za kashifa sikujibu msg hata moja ila nimebakia nawaza sina hata jibu mie mtoto alishaenda shule.

    Jamani nimfanyeje huyu mtu wa kuanza kunitukana bila kosa..

    NB: Namba zangu alizipata pale alipopiga simu kazini kwetu nikiwa nimesafiri sijui alisema nini mpaka akapewa namba zangu,
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,963
    Trophy Points: 280
    Mfungie vioo tu.
     
  3. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    cha kwanza kufanya mpe taarifa mmeo!then jadilianeni nini cha kufanya!!ukikaa kimya na sms hizo ikatokeo mwenzio kaziona unaweza ukawa na mgogoro wa pili kuutatua!
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Watu bwana! Mpe za uso tu, muambie kwanza huyo mtoto hakuwa wake ulimchakachulia. Mpige mkwala memchukulia RB na usiwasiliane nae tena. Ni muhimu kushauriana na mumeo ukizingatia amekuwa baba wakati wote muhimu kwa mwanao.
     
  5. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku zote alikua wapi,sas hivi ndo anajua kwamba ana mtoto...ovyooo..we cha msingi mpotezee na akiendelea nenda kamshtaki,arudishe gharama zote ulizotumia kumlea na kumsomesha huyo mtoto mpaka alikofikia..uone kama taendelea tena!!!
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    eeh Pole sana huyo mwanaume kaona mtoto amekuwa sasa ndio anajitokeza ? dunia haiishi vituko pole sana nadhani ni vyema ukamshirikisha mmeo katika hili isije kuzua balaa tena mbeleni
     
  7. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nenda karipoti police na full infomation na ustawi wa jamii kwa msaada na utatuzi zaidi
     
  8. h

    hayaka JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    isikuumize kichwa huyo mjingamjinga, mweleze mmeo then mpigie kimya akiendelea kukufuatafuata mchukulie hatua za kisheria.
     
  9. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Wanaume wengine ni kama jinsia ya kiume iliwapata kwa bahati mbaya, wanatudhalilisha bana!
     
  10. m

    makomimi Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ASEE pole sana dada angu, kwakweli hapa mlipofikia nipagum sana. chamsingi kaa chini na huyo mumeo ambaye ukonae kwa sasa mweleze hari harisi kuhusu huyo mzazi mwenzio, yaani mweleze kiunagauba usimfichechochote. Mweleze kuhusu sms na ambavyo alivyokujibu baada ya kumpigia simu afu usikie yeye atasema nini. Pia usisahau kumuomba mungu maana kupitia yeye kilajambo linawezekana, usiwaze sana piga moyo konde jipe moyo ili uweze kumshinda huyo shetani ambaye anataka kukuharibia amani na furaha katika ndoa yako.
     
  11. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    tatizooo si kumsomeshaa wambie alipee adaaa
     
  12. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Pole mwaya ila jambo la kwanza mshirikishe mumeo tena haraka kabla hajapata taarifa kutoka kwa mtu mwingine.
     
  13. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mwambie husband halafu tafuteni msaada wa kisheria....
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    pole sana bi dada

    mijanaume mingine hovyoooo kabisa, tena liharuibifu hilo

    mueleze mumeo, na hilo janaume likukupigia mwambie huyo mtoto sio wake ebbo

    message usizifute ni ushahidi huo, na kama mdau mmoja hapo juu alivyosema toa taarifa polisi kwa matusi uliyopewa na kacheki ustawi wa jamii wanasemaje

    hizo ni changamoto, tu huyo mwanaume ni looser tu hana dili
     
  15. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe lazima usifiwe, mana umeanza kuzaa kabla ya kufunga ndoa...Usipige kelele mana kuzaa nje ya ndoa hizo ndo zawadi zake.
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kaa ukijua, shetani akianguka hutafuta wa kuanguka naye.
    Kakaa, kaona mai9sha yako yanaenda vizuri, una amani, una mme, sasa anataka akutie karaha zisizo na tija

    Mwambie mmeo mapema, ili aone na yeye ni part ya kutafuta suluhisho.
    Msaada wa kisheria unahitajika zaidi.
     
  17. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole shosti, huyu mwanaume asikunyime raha keshapigwa na chini huko anakotoka ndio anatafuta njia yakukuingia pole pole,mweleze mumeo tena kama ningekua mie hata jina la baba wa mtoto ningeshalibadili kitambo sana sababu wajinga kama hawa ndio wanaovunja ndoa za watu.
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hii inaonesha ukomavu wako. Asante kwa kutusaidia kukuelewa ni wa aina gani.

     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    mkwe toto la mjini balaa.
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    umechelewa kumwambia hayo. Maji yashamwagika afanyeje sasa?
     
Loading...