Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenzenu kila siku mpaka nipate ndo nalala!

Discussion in 'JF Doctor' started by Baba Matatizo, May 6, 2011.

  1. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Asante sana wana JF.Naomba msaada,mwenzenu kila siku lazima nifanye mapenz ndio najisikia vizuri,hii inatokana na nini?Na zipi athar zake kiafya?Mama watoto wangu ni mvumilivu lakini nahisi ipo siku atachoka kuvumilia.Ninapomkosa huwa napiga PUNYETO mpaka bao 2 kwa siku ili kuondoa nyege.NAOMBENI USHAURI MADAKTARI KWANI HATA MIMI SIPENDI HII HALI IENDELEE.naona aibu kila siku!Naomba ushauri!
    Nawasilisha mada!
     
  2. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jamani njooni basi mnisaidie jaman!Tafadhar jaman!
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Kula mzigo huo..kwani si mmefunga ndoa.
     
  4. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,276
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Jihusishe na kazi za sulubu baada ya kazi km kufanya mazoezi ya viungo ya kutosha.
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nyie vijana vipi, ukiwa rijali unalalamika jogoo asipowika unakimbilia kwa waganga wa kienyeji.... ungekuwa unaenda kwa machangudoa ndio ningekushauri lakini kwakuwa ni kwa mke wako.... endelea kuburudika bila wasiwasi na wala mkeo hatochoka labda wewe ndo uanze kwenda nje!!
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkuu mbona mimi nikifanya mazoezi (tena ya kunichosha hasa) hali ndiyo inakuwa mbaya zaidi?
     
  7. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Asante kwa ushauri lakini hata mazoezi some time naona kama hayasaidii!
     
  8. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sawa lakini some time nachoka sana!LAKINI WE ACHA TU!
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    furahia maji ya kisima chako mwenyewe
     
  10. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    raha jipe mwenyewe kabla hazijaja siku zilizo mbaya mbapo utaomba mtalimbo usimame nao utalala dolo
     
  11. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kula mzigo kijana don' worry hata mi huwa na gonga daily ingawa naweza kulala nikikosa
     
  12. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    mkeo akiwa MP unafanyaje?
     
  13. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Yeye anakuwa FFU
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    hahaha,na watoto wanakuwa mgambo wa jiji...
    <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p>
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    <p>ndugu,una addiction ya sex.unahitaji ushauri nasaha.hii haina tofauti na mtu ambaye hawezi kulala bila kunywa kahawa, pombe,kuvuta madawa ya kulevya ama bhangi.kama ni muamini,nenda kwenye maombi utasaidiwa.tatizo kubwa ni kuwa sio unamtamani mkeo,unatamani sex tu ndo maana unafanya punyeto.ungekuwa unamtamani mkeo,pale ambapo haiwezekani kuhusiana kwa sababu yoyote moyo ungetulia na ukalala.in no time utaanza kutoka nje ya ndoa na hata kununua ngono</p>
    <p>&lt;p&gt;
    &lt;/p&gt;</p>
    <p>&lt;p&gt;&amp;nbsp;&lt;/p&gt;</p>
     
  16. m

    menny terry Senior Member

    #16
    May 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Angalia mkuu usije uka mshindisha mkeo na kanga bila kufuli ili uweze kula mzigo wakati wowote mi nakushauri fanya mazozi mazito kabla hujalala.Hii itasaidi kuondoa mawazo na itazidisha uchovu.
     
  17. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    duuuuh mkuu we ni noma mazee.. yani daily we unadinya?

    mmmh hivi kuna vitu vingine unafikiriaga kweli?:bange:
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    May 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Mimi sioni suluhisho zaidi ya kujishughulisha na zaidi fanya mazoezi kwa sana!
     
  19. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Naomba kujua una umri gani,umeoa lini,una watoto wangapi,huwa unakula mlo gani na unafanya shughuli gani.mkeo ana umri gani na anfanya kazi gani
     
  20. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 924
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Tatizo lako haliko kwenye mwili bali lipo kwenye ubongo,wewe unatumia muda mwingi kuwaza ngono ndiyo sababu inakua hivyo,hiyo nikujiedekeza kama vile mvuta sigara asipo pata halali usingizi!. Ngono ipo kwenye mawazo yako zaidi kuliko kazi zako,
    Fanya Mazoezi ya kutosha kila siku,muda mwingi waza shughuli zako unazofanya kila siku hali hiyo itaisha kabisa,hakuna dawa ya moja kwa moja,dawa unayo mwenyewe.


    "Uliwazalo mara kwa mara mwishowe hukutokea"!
     
Loading...