Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenzenu hii mimba.......!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Da Sophy, Jul 21, 2010.

  1. D

    Da Sophy JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Yaani ni inamtaka babake kila dakika, hadi sasa nimesema kama noma na iwe noma. Mwenzangu nivumilie tu bado miezi 4 nitashusha inshaallah. Mtoto wa mwenzio ni mwanao.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha mwambie Baba mtoto aombe unpaid leave ya miezi minne mkae home mateso ya nini tena?
     
  3. JS

    JS JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Heee Da Sophy anaexpect hongera mwaya. naomba nipropose jina la mtoto akizaliwa please please please angalau lianzie na herufi gani.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Jul 21, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    Ngabu....
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Da Sophie baba mtoto ni yule mume wa mtu! mmmmh................umeamua umshikilie mume wa watu kabisa kabisa sasa.
     
  6. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    pole zake huo jogoo...!!
     
  7. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Alaa ndo manake hiyo we huoni akimuomba mke mwenzia amvumilie tu mpaka akishusha mzigo! Da ila we da Sophy kiboko! U call a spade as spade not big spoon!
     
  8. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    waoooooooooooooooooooo da sophy huyooooo...
    tulikumiss mwanawane...
     
  9. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    da sophy we kiboko! hivi huyo mke wa mwanaume wa mtu yupo hapa jf? haya hongera mwaya!
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kimey nilishangaa naona FL anamuambia amwambie achukue likizo hasa ..................sasa hii leave of absence aiombe kwa mke wa ndoa akisema kuwa anaenda kukaa kwa kimada au?


    kweli dunia hadaa!
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Sikujua kama mke mwenzio yuko hapa JF. hebu soma ushauri wake hapa.
    Na ukaufanyie kazi.....malabuku!!
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Asprin .................siku Da Sophie alipokuja kutoa taarifa kuwa amemuweka kiganjani mume wa mtu ilikuwa wazi kuwa huyo Mkewe mume yumo humo humo.

    sasa leo ujumbe mpya ni kuwa mimi pia nitamzalia watoto kama ulivyo zaa wewe
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Unakumbuka nilikushauri usomee taaluma gani?
     
  14. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    heheh Aspirin bwana .................

    JF hasa raha ina reality Tv hapa hapa.
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Tatizo hunigongei kale ka apetaiza kangu....! Hahahahahaha! Enewei, nimekutunukia zawadi. Huamini? Hii hapa!



    The Following User Says Thank You to Gaijin For This Useful Post:

    Asprin (Today) ​



    Now.....:focus:
     
  16. T

    Tall JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmmh
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Na kwa Inda tu na Tashtiti lazima Da Sophie azae jina la baba wa mume ......................halo haloooo

    ( na hilo jina lazima iwe mke wa ndoa alikataa na kusema limepitwa na wakati) :lol:
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hiyo mimba kiboko ikimpenda tena infidelity ndo balaaa
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Dah! We Gaijin wewe! mbona watutesa watoto wa wanawake wenzio! Anyway ngoja niikonsalti TUKI yangu hapa!
     
  20. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Endelea kutekeleza maandiko...tuijaze dunia..
     
Loading...