Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenzako wa ndoa anapo-chakua/chakachuliwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MAMMAMIA, Mar 14, 2011.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nimesoma mahali fulani mwanamume anatafuta ushauri baada ya kugundua kuwa mke wake amemsaliti, lakini linaweza kumfika mwanamke pia, iwe kwenye ndoa au katika mahusiano tu. Mkasa ulikuwa hivi:

    Mwanamume mmoja wa Argentina aliondoka kwenda kupiga box Marekani kwa lengo la kutafuta maisha mazuri kwa familia yake. Safari iliyotarajiwa kuwa ya mwaka mmoja ikageuka kuwa ya miaka mitatu. Wakati wote alikuwa anawasiliana na mke wake. Aliporejea, rafiki yake akamweleza kuwa aliwahi kumuona shemeji disko na dume fulani. Mume alipomwuliza mke wake, mwanzo alisema kuwa alikuwa rafiki tu, lakini baada ya mume kumbana sana mkewake, alikiri kuwa alikuwa na uhusiano na baadhi ya wanaume (10 kwa idadi) kutokana na upweke, lakini anajuta na bado anampenda zana.

    ANGALIZO: Mwanamume alihakikisha kuwa katika kipindi hicho cha miaka mitatu kamwe hakuwahi kuwa na uhusiano na mwengine kwa sababu kazi zake zilimkosesha muda kabisa, hata hivyo alikiri kuwa kama angelipata nafasi angeliitumia.

    Wana JF, unaweza kujibu moja au yote kati ya maswali haya pamoja na maoni mengine uliyonayo. Ikiwa ni wewe, mwanamume au mwanamke, ukikumbana na kadhia kama hii, ungefanya nini?
    1. Ungelimsamehe mwenzako na kukubali sababu za mwenzako?
    2. Ungelimwacha kwa kuwa amekusaliti?
    3. Kweli masafa na kutengana kwa muda mrefu ni kikwazo kwa ndoa/mahusiano?
    4. Muda gani mwanamme/mwanamke anaweza kustahamili upweke?

    Nawakilisha.
     
  2. Fanta Face

    Fanta Face Senior Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samehe saba mara sabini
     
  3. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningemshauri tukapime kama ni mzima naendelea nae,
     
  4. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Naye si atanisamehe atakapokuwa ananyonyesha.....?
     
  5. Mamuu55

    Mamuu55 Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekusamehe lakini sitakusahau
     
  6. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    wanaume 10 wote hao tena ndani ya miaka mitatu tu. huyo dada lazima ni changu. ampige chini tu hamna cha kusamehe wala nini!
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Tuwe wa kweli tu hii haiwezekanani 10 wengi sana kwa miaka mitatu tu.... bora ata angekuwa 1 mimi ningefanya consideration na hiyo ingekuwa kweli ni upweke!!!
     
Loading...