Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenzake anajifunika shuka mapema.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nazjaz, Dec 3, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Jamani kisa hiki kimemkuta dada mmoja aliyeko ughaibuni, naomba tukisome na kukielewa.
    Leo yeye, kesho wewe.

    mimi nilisha wahi kuwa na boyfriend
    ambaye alinitoa usichana wangu,kweli yule
    kaka alikuwa ananiandaaa vizuri pamoja na
    uwoga wangu,maana ndio nilikuwa mara ya
    kwanza lakini kuniandaa kwake kulinifanya
    nisisikie maumivu makali kama wasemavyo
    kuwa kuna maumivu wakati wakutolewa
    bikira,bahati mbaya tulitengana wakati wa
    kuendelea na elimu ya juu,mimi nikaja ulaya
    kimasomo nayeye akabaki.
    Sasa,kweli nimekutana namtu ambaye kwa
    kweli nampenda saana ila tatizo lake lipo
    kitandani,kwanza ni nadra sana mimi
    kumuona uume wake,hataki hata tuoge
    woote,anajifichaficha tuu,ila saa nyingine
    nalazimisha nikimuona ameingia bafuni
    naingia na mimi kwanguvu ila hataki
    anakuwa mkali,anasema eti mi napenda
    mambo ya kitoto,akipanda kitandani
    anajifunika upesi tena yupo na bukta,swala
    la kuandaa mwanamke hajui kabisa.
    Saa nyingine namwambia kabisa mimi
    napenda unishike hapa au unifanye ivi
    anakuwa mkali eti mi sikui nipo kitoto tuu
    sikuzote,mara ya kwanza nilidhani labda
    sababu hatujazoweana nikawa navumilia
    lakini nimejaribu kumsaidia haelekei
    kusaidika,hata mi nikitaka kuchezea au
    kushika uume wake hataki yaani tukiingia
    kitandani utazanai mtu na kaka yake.
    Yaani yeye sijui anapataje hisia za
    sex,nakuja kustukia tuu ananipandia juu na
    uume wake umesha simama wakati huo
    mimi sipo tayari kwa tendo basi anaanza
    kunitumbukizia tuu,uke mkavu kabisa na
    baki naumia tuu,namuambia naumia jamani
    nipo mkavu,wala hasikii yeye anaendelea
    tuu,mpaka atakapo maliza,kweli nateseka
    sana mpaka navimba uke kama sikumbili au
    tatu hivi nipo nauguza uke.sioni raha ya
    tendo hilo kabisa.
    Nampenda sana,mwanzo sikuona kama ni
    tatizo nilijuwa ntaenda nae taratibu
    nikimfundisha then atanielewa ila sasa
    nimekata tamaa.
    Natamani sana angesoma safuu
    hii,ingemsaidia sana.
    Naombeni ushauri mana nimefikia hatua ya
    kuachana nae.maana sina raha ya tendo la
    ndoa.
    Mdau
    Happy Wa Mama
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Labda hajatahiriwa,ndo mana anauficha.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    hajakatwa, mambo hayawezi halafu kiburi. Kama hataki kujifunza utamsaidiaje? Uamuzi ni wako, uendelee nae ubakwe,au umwache
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, huyu dada anatakiwa ambake huyo kaka.
     
  5. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    pole, kazi hapo unayo, lengo la mapenzi ni kuridhishana katika tendo, kama hilo halipo basi mapenzi hayapo,
     
  6. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    yaaani!!!!
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Aachane nae, amelazimishwa?
     
  8. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Nilipata kusikia kuwa wapo wanaume wengine, mitarimbo yao ni kama "Aerial ya Radio"
    Labda huyu naye ndiye. That's why anajificha ficha!
     
  9. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Pole sana kwa dada Nazjaz kuuguza uke ila mi naona ana uume wa nanna yake yaani labda aliungua ukawa mbaya baada ya kupöna au aliugua ugonjwa ambao uliharibu nyeti zake au kuna kitu kingine kinachofanya uchi wake utishe ndo maana anakufichia na anaogopa ukiona unaweza ukawa mtazamo tofauti nae na kusababisha kukosa hamu ya kushiriki nae na inawezekana alishamuonesha msichana wake wa awali na ikapelekea kuachana au inawezekana kuwa mshamba na mambo ya kitandani ni kutokana na kuficha siri ya uchi wake.Mi namjua mtu aliyekuwa na disorder ya namna hiyo inamgharimu hadi leo hii kwenye mahusiano na kumlazimu awe na wachumba kibao pasipo kuwamega.SIKU MOJA NITAFUNGUKA JUU YA HILI.
     
  10. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ninaamini maelezo aliyotupa sisi humu akimpatia huyo jamaa yake kwa kutulia kabisa ataelewa tu.Hata kama ndizi yake haijamenywa si busara kuificha.Azungumze nae vizuri tu.
     
  11. driller

    driller JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    dah asee pole sana ila....! nadhani umesema umempiga chini tayari so jaribu kutafuta kitu kingine cha ukweli au viip
     
  12. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli hilo linawezekana
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Mwambie anitafute,nimuoneshe dunia ya mapenzi ilivyo!
     
  14. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    mwache huyo ,hii dunia siyo ya kuhangaika na mtu kwny mapenzi kwn ni mumeo mpaka uhangaike naye hivyo?
    utahangaika naye hlf mwisho wa siku atakutema vile vile.
     
  15. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    tafuta mwingine
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    ndo tatizo la kutafuta vibabu vya kizungu! haya sasa, outings mtapelekwa tena za double tree/hilton, ila ndo hivyo! muambie ashikilie lengo,si hamuwataki kaka zangu wasiokuwa na mahela?
     
  17. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    mmmh...! Shughuli...
     
  18. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole mrembo,sasa huyu ni mzungu au mu Africa?
     
  19. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Muache aende kwani mwanaume ni yeye peke yake.?
     
  20. Ricardo Damiano

    Ricardo Damiano Member

    #20
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Kaka chni uongee nae..akizngua we raruka zako asikuletee ucku..utatfute 2naojua kugonga ngoz..
     
Loading...