Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenza wa maisha (Mume) anahitajika

Discussion in 'Love Connect' started by Haliu, Oct 28, 2012.

  1. H

    Haliu Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana JF.
    Jamani maisha ni safari ndefu na yanahitaji ustaamilivu na ujasiri. Napenda kuchukua fursa hii kwa mara ya kwanza kujitokeza katika jukwaa hili ili kuweza kupata mwenza ambae atakuwa mume kama M/mungu ataleta heri. Kwa aliye na nia ya dhati haswa naomba tuwasiliane kwa private message.

    Sifa zangu
    Umri: Miaka 31
    Umbo:Ni mwembamba kiasi
    Urefu:1.52m
    Rangi: kahawia
    Elimu: Degree mbili
    Kazi: Muajiriwa
    Dini:muislam

    Sifa za Mtarajiwa
    Umbo: wastani, si mnene si mwembamba
    Urefu: ni vizuri kama atanizidi urefu
    Rangi: yeyote
    Elimu: Degree
    Kazi: Ni muhim, maisha kusaidiana
    Dini: Muislam, ila uwe hujaoa!

    Umri: 33-39
    Tafadhali wana JF hili si jambo la mdhaha, naomba tuweke kando mzaha, nia ni kujenga. Nipo tayari kwa maswali, karibuni


    Enjoyments pass while consequences remain
     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wanangu siku hizi mnafanya mambo rahisi kuwa magumu. Haya mambo ya elimu na dini naona ni kama kukuza mambo maana ndoa haina dini wala elimu bali mapenzi na sifa nzuri. Anyways endeleeni mtawapata wenye hivyo vitu lakini mabomu. Sifa ulizotaja nakushauri uende kwenye chuo cha Manzese uulizie wasichana wa kipare waislam. Wapo wengi wanavaa tena niqab ingawa ni jiko la mchina linapokuja suala la kugawa hayo mambo yenyewe.
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,687
    Likes Received: 1,828
    Trophy Points: 280
    Ungekua umepungua Umri labda kwa miaka mi-3 hivi ningekufikiria. Maana kwa umri huo ukweli tunalingana!!
     
  4. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    na mimi natafuta mke, ila sasa nimekosa kigezo tu mana mimi si muislam wala mkristo
     
  5. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 455
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mashallah! Shungi hiyo bwana inanipita hivi hivi Mungu wangu, ila ok! all the best..............maana sisi wengine maskini wa bahati humu.
     
  6. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 133
    nI KWELI WATU WENGINE WANAPENDA KUTUMIA NJIA HII ILI KUPATA MWENZA LAKINI UNAPOWEKA VIGEZO VYOTE HIVYO NI VIGUMU KWANI YAWEZEKANA KUWA VIGEZO HIVYO HIVYO NDIVYO VIMEKUFANYA UFIKE HAPO BILA KUPATA WA KU-SHARE NAYE HII RAHA YA DUNIANI. MAISHA NI MKATABA MKAKATI KATI YA WAWILI WALIOCHANGIA UPEO WAO. JIJADILI KWANZA.
     
  7. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Duh, hiyo profile kubwa kumzidi hata naibu waziri mulugo bado hujapata mchumba au umekula kibuti, kunana
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,260
    Trophy Points: 280
    all the best
     
  9. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli hata mimi nimeweka kando mzaha, nikutakie kila la kheri
     
  10. H

    Haliu Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nasikitika hukua makini wakati unasoma huu ujumbe, niqab wanavaa wanawake, nami ni mwanamke, inamaana nitafute mwanamke mwenzangu?
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,576
    Trophy Points: 280
    Kila la heri na baraka.
     
  12. H

    Haliu Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikitika hukua makini wakati unasoma huu ujumbe, niqab wanavaa wanawake nami ni mwanamke, unamaanisha nitafute mwanamke mwenzangu?
     
  13. H

    Haliu Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakushauri ufanye maamuzi, kuishi bila dini ni hatari,
     
  14. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Kinachoniskitisha ni vigezotu vinakua vingi sana.sijawah kusikia mt anatafuta mke mume bila vigezo vya sijui elimu kubwa.inamaana mwenye elim ya juu ndie mumebora?kama umuislam kweli rejea khadith na aya ndani ya quran tayari mungu ametufundisha mume na mke bora niyupi.usiwe na tamaa ya dunia
     
  15. H

    Haliu Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Thank you
     
  16. H

    Haliu Member

    #16
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Si tamaa, mara nyingi mume anapokua na elimu ndogo, kumuelewesha/ kufanya maamuzi ni shida kitu hata kama kina faida anaona unamdharau, samahani kwa kukukwaza.
     
  17. H

    Haliu Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante
     
  18. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Haliu
    Nisamehe mwanangu nilipitiwa unajua uzee tena.
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Kila la kheri dada. Angalia usitapeliwe tu.
     
  20. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Hujanikwaza mimi nafikiri ndoa nyingi hua hazidumu kwa sababu kama hizi tunajifanya tunaenda kizungu zaidi.lakini kama tungeangalia nyuma kwanini wazazi wetu wameweza kuzeeshana wao walitumia njia gani kuoa au kuolewa tusingekua na talaka na usaliti kama leo.sikweli kwamba asiyekua na elim hana akili wala mwenye elim ana akili sana.wangapi hawana elim na wana maisha mazuri?wangapi wenye elim na hawana maisha mazuri?mimi nakushauri rudi kwenye vitabu mrejee mungu akupe mume mwema.huyo atakaye kupa yeye ndie mwemakwako,unaweza kumpata hata mwenye elim zaidi ya hiyo mwisho wa siku ukaaja juta.
     
Loading...