Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenza wa maisha (mume) anahitajika!

Discussion in 'Love Connect' started by Nareem, Sep 20, 2012.

  1. N

    Nareem Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 25
    Habari zenu wanajamii.
    Jamani maisha ni safari ndefu na inahitaji uvumilivu na ujasiri. Nimetumia ujasiri wangu kwa kujitokeza katika jukwaa hili ili kuweza kupata mwenza ambae atakuwa mume kama Muumba akibariki. Kwa aliye na nia ya dhati haswa naomba tuwasiliane kwa private message.

    Sifa zangu
    Umri: Miaka 30
    Umbo:Ni wa kawaida sana, na kwa wale wanopenda makalio makubwa, mimi sina jamani, ni bora kuwa mkweli!
    Urefu: Centimeter158
    Rangi: Maji ya maharage
    Elimu: Degree mbili
    Kazi: Muajiriwa wa serikali
    Dini:Islam

    Sifa za Mtarajiwa
    Umbo: asiwe na kitambi kwa kweli
    Urefu: itakuwa vyema kama akinizidi maana isije leta zahma
    Rangi: yeyote
    Elimu: Degree
    Kazi: Ni muhim maana maisha ni magumu sana
    Dini: Islam, ila uwe hujaoa!

    Najua kunawatakoleta mzaha, ni kawaida sana kwenye jamii. Nipo tayari kwa maswali mtakayoyauliza. Karibuni!
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Kila la kheri Nareem!!
     
  3. N

    Nareem Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 25
    Shukran WA-UKENYENGE
     
  4. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mi ninazo zooote kasoro moja tu.......So i guess am ineligible
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi kigezo kimoja tu cha dini hapo vp naweza Slim? mama Nareem?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hapa naweza pata mke!!!
    Mungu anipe nini, wacha nijichukulie hii nusra.. Ni aibu toto la kiislam kupata shida"" ni-pm bana
     
  7. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    We nenda kanisani,
    Kubali kushindwa, maulamaa tunajilia pilau!!! Pembeni halua, tasbihi tunahesabu"""

    Mambo ya Arabuni haya
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    jinsia tafadhali siku hizi hata wanaume hutafuta mume
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kitambi hapo ndo tatizo kwangu
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Twende ligi basi la kugombea toto hili la kiarabu
     
  11. n

    nasri Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwenye kitambi si utamfanyia diet na gym!
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
  13. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    una bikra?
     
  14. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ................. hilo hakulisema, alichosema yeye ana miaka 30, huyu ni rika langu kabisa, sifa nyingi nnazo sema hapo kwenye elimu ndo tatizo, kanini Nareem usiweke kigezo kama cha kwenye katiba yetu 1977 ie Kuzijua K3 (kusoma, kuandika na kuhesabu).

    Najiandaa kukupm ili kuona kama unaweza kulegeza baadhi ya vigezo
     
  15. N

    Nareem Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 25
    Usihofu M'Jr, labda ungesema ni kasoro gani hiyo
     
  16. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    mie vyote ninanvyo ila hapo kwenye urefu ndio............
     
  17. N

    Nareem Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 25
    Kuslim inawezekana ila itabidi ufanye hivyo kabla hatujakubaliana chochote. Hii huepusha mtu kubadili kwa kushawishiwa na uhusiano.
     
  18. N

    Nareem Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 25
    Fidel80 umenifanya nicheke!
     
  19. N

    Nareem Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 25
    urefu umefanyaje tena, unamaana wewe ni chini ya huo wa kwangu?
     
  20. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    duh napata wasiwasi mpaka unagonga 30,no fiancee!!em tuwekee picha yako tafadhali,wengine tunaogopa kuingia mkenge lol
     
Loading...