Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyezi mungu kweli anaumba! tusichoke kumshukuru kwa kazi yake!

Discussion in 'Jamii Photos' started by saragossa, Jan 23, 2012.

  1. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    guu.jpg

    Nawatakia wiki njema wakuu!

    na log off!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,128
    Likes Received: 14,460
    Trophy Points: 280
    kuna kipi cha ajabu hapo??????
     
  3. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145

    Mkuu asiye na macho haambiwi ona!
     
  4. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    We saragossa, njoo kwetu Kagera, uanzie Ngara, uende Karagwe uje Bukoba uone miguu. Utachanganyikiwa kama umesifia hiyo miguu ya mbilikimo (kwa std ya huko nilikotaja)
     
  5. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaha nimeipenda hii.
     
  6. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Ahahahaha! sasa si unataka nipagawe kabisa! alafu huko nasikia kuna SHUNTAMA, SILANGAMBE NA KAMSHOIZE, sasa si ntafia huko?
     
  7. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Sniper bwaana!! huo siyo wa kichina kweli?
     
  8. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    wa ukweli huo mkuu!
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Na hawa kawaumba nani? Je tumlaumu?

    [​IMG]
     
  10. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kila alitendalo mwenyez mungu ana sababu, na kazi yake kamwe haina makosa!
     
  11. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    Mkuu picha kama hizi uwe unatutahadharisha tujiandae kimwili na kiakili...............
     
  12. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Nimekusoma mkuu! niwie radhi......
     
  13. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Wakati mwingine nadhani ina makosa kwanini ametupa utajili wa maliasili lukuki lakini hatupi watu wakutuongoza tukatokana na janga la umaskini?
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,331
    Trophy Points: 280
    "Shoe fetish".
     
  15. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    karibu kyela uone miguu kaka
     
  16. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Unaugonjwa wa ajabu sana sasa siunapata tabu kama mzazi au dada yako anayo hiyo miguu?
     
  17. Genderi

    Genderi Senior Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haina tafauti na miguu ya vitanda asili vitwavyo vitanda vya semedari
     
  18. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    da! Kweli wanyamahanga washamba,kwetu hii kitu ni too low..yaani huyu mtaani atasutwa na mademu wenzie kwakuwa na vimiguu vidogo.
     
  19. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    eti mtu akizeeka anakua kama mtoto?
     
  20. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cXO8Kyocdp.jpg Kubwa hapa ni kila mtu ana anachokipenda. Sijaona. hapo je?
     
Loading...