Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwenyewe anajiona mjanjaaa....!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by figganigga, Jan 9, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    <TBODY>[TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]" Kocha wa Taswa Fc, Ally Mkongwe, akiwa nje ya uwanja wakati akitoa maelekezo kwa wachezaji watimu yake huku akijihami na silaha ya mawe,ni baada ya mchezo huo 'kunuka' yaani kuharibiwa na mchezaji Nsa Job na kusababishavurugu. .[/TD]
    [/TR]
    </TBODY>[/TABLE]
    mia​
     
  2. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jiwe ni noma.
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    teh teh teh na ubaunsa wote lakini anategemea mawe mwili mkubwa bure
     
  4. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mpira wa kibongo ni zaidi ya burudani
     
  5. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hayo mawe ni kwaajili ya wachezaji wake, akikosea anamtungua kwa mbali
     
  6. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hahahaha......hiii kweli noma, usiombe sasa balaa lile kwa refarii, utakuta refarii anachezesha mpira ukifika mwisho anaelekea upande wa nyumba ilio karibu then akimaliza tu ni mbio mpaka ndani......hahahahha
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yaani ni aibu kwa kocha kufanya mambo ya kihuni namna hiyo.
     
  8. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    yaani we acha tu hizi mechi za mchangani refa lazima ujue kutimua mbio
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Angebeba kombeo.
     
  10. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hivi Mkuu Mfigganigga,mia inamaana gani maana kila umalizapo unamalizia na MIA.
     
  11. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaa, Jamaa mbona ana mwili nyumba, mawe ya nini tena?

    Lol
     
  12. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    na sijui kayapata wapi haya mawe. uwanjani panakuwa na mawe?
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,059
    Likes Received: 5,244
    Trophy Points: 280
    huyu jamaa namfahamu, ni baunsa wa Msondo Ngoma, ukocha kaanza lini?
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Taswa fc ni timu ya waandishi wa habari. Mia
     
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    mkuu ingia kwenye profile yangu utaelewa hili ni swagga gani. Mia
     
  16. Niconqx

    Niconqx Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 7, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa style hii si rahisi kuibua vipaji.yapo sana haya mtaani.
     
  17. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mitindo ya enzi hizooo! Kabla ya uhuru!
     
  18. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Nimecheka hadi basi... kweli mpira wetu bado sana. lol
     
  19. sister

    sister JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 2,171
    Trophy Points: 280
    kayapata nje ya uwanja, hapo kwenye majani aliposimama.
     
  20. sister

    sister JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 2,171
    Trophy Points: 280
    hapo anasubilia aanzwe then uone mvua ya mawe, lol.
     
Loading...